Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

barua ya polisi kwa Mbunge wa Ubungo Mh.John mnyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chumba cha siri, Jul 13, 2012.

  1. C

    Chumba cha siri Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nimeshangazwa sana na kuiona barua ya jeshi la polisi tanzania kwenda kwa john mnyika iliyoandikwa juzi leo iko kwenye mitandao kama hujaiona hii hapa

    my tak

    barua hii imeandikwa na jeshi la polisi,haijamfikia mlengwa lakni tayari iko hapa nani anauza siri za nchi

    barua ya mnyika.jpg
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanaweza wakalazimisha afike kituoni lakini hawataweza kulazimisha kuhojiwa na kupewa majibu sahihi! Labda wamfanyie toucher kama walivyomfanyia Dk Ulimboka.

    TUMBIRI (PhD, University of HULL - United Kingdom),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Jeshi dhaifu hlo
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    He he he. Jeshi la polisi bana. Jamaa si yuko Dodoma Bungeni? Sasa barua imetolewa tar.11/7/2012 na anatakiwa tarehe 12/7/2012. is this possible? Shida kweli kweli
     
  5. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nadhani sasa wameanza kutambua days are numbered!! Nilidhani watamkamata kama ilivosema, kumbe nao wanaweza kuwaandikia watu barua wafike ofisini?? Au hii ni kwa watu wanaowaogopa tu??

    Navojua ili mtu akatoe maelezo Police huku mtaani ni shughuli pevu, pingu, vibao na abuse nyingine nyingi!!
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tarehe 12 July imeshapita. Je, alienda? na asipoenda polisi wanachukua hatua gani?
     
  7. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,258
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Kukukukara zao kwani kwenda polisi ndio kutoa maelezo hata wakipewa ushahidi watafanyia kazi kwa ueledi upi waliyonayo?
     
  8. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Mnyika asiende polisi dhaifu hao wanaogopa nguvu ya umma...wanatingisha kibiriti..nchimbi usiwaingize mkenge wenzio..
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    wewe mwenyewe mhusika, kwani umeiona, badala ya kukaa kimya, tayari umeisambaza JF. Huoni kama na wewe umechangia barua hii kusambaa? Anyway, siyo ishu kubwa, kwani hata hivyo siyo siri, ni wito wa kawaida. kama siri zinasambaa, sembuse hiyo ambayo siyo siri?

    Hii ni tahadhari kwa wanaofanya UFIRAUNI wakiamini wako peke yao au na watumishi walio chini yao kuwa, mitandao ya kijamii itawafukunyua tu
     
  11. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii barua hata mpaka inapowekwa hapa bado haijapokelewa na mhusika je ataipata lini na ajiandae lini?? It is a problem with our system, give him time to prepare to leave from Dodoma, ask for permission from Speaker and things like that. Police plse work under new system and oppressive system.
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu waziri wa mambo ya ndani atawapotosha sana !
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Alisaini kupokea hiyo barua?
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhhhh! Barua ya kutoka ofisi ya serikali kubwa kama hii imeshindwa kutumia 'headed paper'! Kama kuna walakini kidogo! Mbona juzi walisema hawawezi kuwalazimisha kwenda kutoa ushahidi wa hii kitu?
     
  15. Shekhe Gorogosi Jr

    Shekhe Gorogosi Jr Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona haina Seal (nembo) Ya uongo hiyo bhana... haijaandikwa ofisi ipi na ipo mkooa gani.... Wizi mtupu
     
  16. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huu ni uthibitisho wa udhaifu wa serikali yetu.. huwezi kuandika barua ifike mitandaoni kabla ya kumfikia muhusika hasa ukizingatia kuwa imetoka kwenye vyombo vya usalama.
     
  17. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    PEOPLE: Barua za jeshi la Police ni lazima ziwe na nembo yao kuwa more official...hapo ni kaudhaifu kama ni kweli...
    Kuhojiwa ni sehemu muhimu na sijui matokeo yake wataweka bayana na kwa ukweli....? We know they always defend the reality to become opposite....
     
  18. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Barua ya Polisi haiwezi kuwa kavu hivyo bana!
     
  19. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    ukavu gani unazungumzia?
     
  20. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haina hata Logo!, CC, nk.nk.!
     
Loading...