Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya Onyo kwenye Radio mbalimbali hapa TZ.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Radio Producer, May 11, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Habari yako msomaji,
    Kuna barua zimetolewa na TCRA makao makuu kwa radio nyingi sana hapa nchini ambazo zilikuwa haziwasilishi Program schedule, program themes na goals ya programs kwa utaratibu wa quarterly submission! Radio nyingi zitapewa adhabu kama hazitafanya hivyo haraka iwezekanavyo! hii ni regulation iliyo kwenye Broadcasting Services Contents 2005.

    Sasa kama unahitaji msaada kufanikisha hilo tuwasiliane. Tunatoa ushauri na kufanya kazi kama hiyo. Angalia radio yako isifungwe! Tupo pamoja!
    Thanks
     
Loading...