Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya kuomba kazi iliyovunja rekodi.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by patience96, Oct 3, 2011.

  1. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Barua ya kuomba kazi iliyovunja rekodi.
    Angalia kiambatanisho
     

    Attached Files:

  2. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 590
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Duh...ADOBE READER INAHTAJIKA.:)
     
  3. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa anaonyesha anaweza kuzungumza ila kuandika ndio tatizo maana maneno yanaleta maana tatizo spellings tu
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,007
    Trophy Points: 280
    sidhani ka hata kuzungumza anaweza huyu bwana mnnnh kwa hii ngeli,kingereza ni ka vita mwisho hujing'ata ulimi
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahaaaaaa, hii ni kali na ahsante kwa kunipa sababu ya kucheka na kutoa uchovu wa kutwa nzima.....hii tamu sana

    Anyway, alipata barua hii atakuwa kapata ujumbe na ningemchukua bila hata interview, jamaa mkali
     
  6. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    english is not our mother land
     
Loading...