Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya CHADEMA yatua kwa JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, Nov 22, 2011.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Barua ya CHADEMA kutaka kukutana na JK kujadili issue ya katiba hatimaye imefika Ikulu. Tayari Kurugenzi ya mawasiliano Ikulu imethibitisha kupokea barua hiyo na kusema JK kafurahi sana kupata barua hiyo na amewataka wasaidizi wake kupanga haraka siku ya kukutana na kamati hiyo ya vigogo wa chadema
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Good! tunasubiri majibu. alivyo mwoga wa kukutana na majembe ya chadema anaweza kudondoka!
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Kwa mtu mwenye akili lazima ushukuru kuliko maamuzi mengine yangefanywa. Katiba ni yetu sote si ya ccm au chadema pekee
     
  4. W

    Wababa Senior Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vivaaaa chademaaa kamfundishen huyo mtoto wa kiswahili siasa zenye upana wa demokrasia
     
  5. M

    MWANAKASULU Senior Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aiseee jk kama atapuzia na akachezea nafasi hiyo basi ajue wananchi watakataa mswaada wake na watamkataa yeye kuwa rais kwa kumshinikiza aachie ngazi wakuongoza kwa matakwa ya wengi waongoze.
     
  6. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Laa ila ailahlah Mohamed arasuliulah...Akipuuza hata sisi wasilamu tunaamia barabarani kuipinga rasimu ya kimagamba tumechoka mahakama yetu hajatupatia...teheee..:spy:
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Cha muhimu chadema wajipange, lakini nina wasiwasi JK anaweza kucheza trick la kukutana nao huku bakiwa ameshasaini muswada kuwa sheria maana anatakiwa kusaini kabla ya tar 30 mwezi huu na sheria inatakiwa ianze kutumika desemba 1
     
  8. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ili watz bwn kazi kweli.wakakubaliane vizuri kupinga mgombea binafsi ili kunusuru vyama vyao.ila si tusio na vyama wanatunyima haki yetu
     
  9. B

    BRIA Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Polonium 210
     
  10. m

    mtolewa Senior Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    acha fikra za kidini. cha muhimu ni jk aone umuhimu wa kukubali ukweli na akibisha watanzania wote wenye mapenzi mema bila kujali dini tunajimwaga barabarani
     
  11. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmmmh! Kweli wasijewekewa hiyo kitu!
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Unaleta matamshi ya ki NICKSIXYO unasingizia ni ya kiislamu!Waislamu hawatamki matamshi kama wamebugia ugolo mdomoni wewe!Acha kejeli za kijinga hapa.Utaamsha hasira za watu humu bure halafu uanze kuwagawa watu bila sababu.
     
  13. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe ni nani hata uwasemee Waislamu wote?
     
  14. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wewe ni nani ambaye unaabudi migawanyiko ya kipuuzi?
     
Loading...