Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya amri ya kuitwa polisi kwa Mnyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lua, Jul 12, 2012.

  1. L

    Lua JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    barua imetolewa jana jioni wakimtaka leo afike polisi leo asubuhi katika ofisi ya makosa ya jinai, wakati wanajua huyu mtu yupo bungeni dodoma.
     

    Attached Files:

  2. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ningelisa jeshi la polisi lakini kila sentensi nazoandika naona zinaipeleka kwenye BAN ngoja nikae kimywa waje wenyewe
     
  3. eumb

    eumb Senior Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yale yale, navyojua utaratibu ni kuomba kwa Spika kuwa wanahitaji kumhoji Mhe Mnyika, then spika anamruhusu kuja Dar.
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyo akienda polisi hatarudi, kama akienda aage kabisa na familia yake
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Mmmmmh_nasikia nchi zilizo endelea ziko makini sana kwenye kuajiri hawa walinda usalama wa nchi i.e JW,polisi etc,..na ndio maana majanga yanayosababishwa na uzembe na upuuzi kama huu haupo huko,...huku kwetu majeshi yetu yamejaa watu waliofoji ama kuwa na vyeti vya hovyo ndio maana mambo yao pia ni ya hovyo hovyo

    Mtu yuko bungeni halafu mnamwambia afike saa nne asubuhi
     
  6. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No headed paper, inatakiwa iandikwe kwa spika!mmmh....i don't think so!!!!!
     
  7. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Mbona haina emblem ya police?

    Kuitwa police kufanya nini? Haijaelezea hiyo barua kuwa wanamwita afanye nini?

    Kingine why imeelekezwa kwa Mnyika wakati wanajua kuwa anashughuli za bunge?

    Why wasianze na kina Dr Slaa na Lema kwani hawana kazi za kibunge?

    Nadhani hii ineandikwa na police wa JF.

    Alie andika akafanye editting aweke hata emblem ya kubumba.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naona jeshi letu la polisi linageuka kuwa chama rasmi cha siasa, tena chama chenye silaha na kilicho juu ya sheria. Kwa nini hii barua haijawa CC kwa spika? Mbunge anaendelea na vikao vya bunge, kwanini polisi hawakutoa taarifa kwa bunge kabla ya kumhoji ambaye anahudhuria vikao vya bunge?
     
  10. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aende Polisi ili tujue wanamtakia nini?
     
  11. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,219
    Likes Received: 2,357
    Trophy Points: 280
    HAINA NEMBO ya Polisi..imekaa tu kama barua ya ualiko wa harusi hata za huko maharusini kuna vipicha kidogo vya matarumbeta na vyoda...ukosefu wa weledi...Mnyika sio kama sisi raia , ni Mbunge utaratibu wa kumpata ni tofauti..ingewezekana hivyo kama angeyasema hayo nje ya vikao vya Bunge ..lakini kwakua ameyasema hayo ndani ya vikao vya Bunge..hakuna budi ya kuomba ruhusa kwa spika kwa uhudhuriaji wake polisi...ingawa hakuna aliye juu ya sheria..lakini kuan taratibu katika utimizwaji wa hayo
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,180
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    ngoja niendelee kukata majani ya ngombe wangu sina muda wa kusoma upuuzi wa policcm
     
  13. I

    IDIOS Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ww mtu amehudhuria mafunzo kwa miezi sita unategemea ayafamya miujiza?
    Hawezi kutenda km mtu alitepitia mafunzo ya miaka kadhaa.
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lazma zoka atakuwepo na plaiz, msangi atamalizia kazi, akirudi mzima huyo cjui, hakuna polisi, kuna mashetani tu.
     
  15. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Upuuzi mtupu! Barua ya Wito yenyewe kwanza haina anuani sasa tukitaka kuijibu sijui ipelekwe wapi? Vituo vya polisiccm vipo vingi na hatujui ni wapi pa kwenda...... Sijui ni Msimbazi, Sarender, Magomeni, Chang'mbe, Buguruni, Tazara, Kawe, Tabora Central Police, Kigamboni au ...........!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kama wanataka kurudisha Heshima yao wamwite Mengi kumhoji kuhusiana na tuhuma alizozitoa tena kwa kuwataja viongozi waandamizi wa polisi kwa kupokea hongo ili wambambikize mwanae madawa ya kulevya, Bado naendelea kuwadharau Jeshi la polisi kwa kufanya kazi kwa double standard ambazo hata sisi akina Kabwela tunazistukia
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Intelijensia ya Shemeji wa jk, Mwema
     
  18. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Mnyika soo hili la kupambana na "madhaifu" ndo linaanza, ngoja tutafute popcorn na soda baridi kungojea second episode.
    Lakini usiwe na wasi wasi steringi hauwawi!
     
  19. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Msihangaike wanaJF hii sio yenyewe,,ni mtu tu kaiframe nadhani wa humuhumu Jamvini
     
  20. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sio lazima afike Dsm nadhani anaweza ku report huko huko Dodoma. Otherwise inabidi awe na grounds za kutofika Polisi kwa mfano kama amechelewa kupokea taarifa hii.
     
Loading...