Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua kwa Rais Jakaya Kikwete kuhusu Loliondo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Nov 1, 2009.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hebu tuiangalie hii barua ya Kamisheni ya Haki za Binadamu ya Afrika kwa JK kuhusu Loliondo. TUJADILI
     

    Attached Files:

  2. M

    Merchant Member

    #2
    Nov 1, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abominable, disgusting and devastating!
    Jasusi kama ulivosema kwenye topic fulani; Mkuu anapewa suti 30 kwa kila mwezi atafanya nini?
    Hivi vi- Raisi vya hizi nchi zetu taabu kweli kweli. Hivi vi-nch ni kama factions, si kweli ni nchi. Mie naona chama kama sisiemu (CCM) ni kama Mafia fulani kama akina Tataglia na kina don Corleoane. Kweli tumeliwa na inabidi tulinywe!
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 135
    Hivi wakuu wale wa The Hague wanao hangaika na Tyalor hawawezi kupata copy ya hili ama USA wanamtetea JK kwa kuwa wana kitu wanataka ?
     
  4. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    vitu vingine unatamani hata usingevisoma, kweli haya ndiyo maisha bora kwa kila mTZ
     
  5. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,574
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Ukombozi wa nchi na watu wake uko mikononi mwa wananchi wenyewe, siyo US wala EU. Hao nao wanaangaikia maslahi yao; elewa dugu?
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 135

    Hahaha ukija juu unageuziwa kibao kama huamini waulize akina Mwakyembe umafia ambao CCM na serikali imekuwa ikiwafanyia watu wenye mawazo tofauti sasa unawarudia . Mwalimu alisema ukila nyama ya mtu utaendelea yaone CCM then linganisha na yale ya Loliondo
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    naona watu walikuwa bize miezi ya karibuni eeeh?
     
  8. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hiki ndo kisiwa cha amani ati! yote haya ni kumfurahisha sultani Msaudia.
     
  9. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ......Yes that's what we are preaching...and that's what we want the world to read and know us about....whiel behind the scene....we are doing the worst.....!
     
  10. K

    Kibori Member

    #10
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think the letter by the chair is well drafted, and it poses a threat to the government, which is good lakini kama mtoa habari alivyodokeza, inaonekana serikali sio kwamba hawajajibu tuhuma tu kama walivyoagizwa lakini pia hawajamtuma mwakilishi kwenye mkutano , mimi nadhani mkutano unaoendelea sasa ungetoa tu tamko dhidi ya serikali kwa kuwa kwanza hawatoweza kusema kwamba hawajapewa "right to be heard" kwani wamejiharibia wenyewe kwa kutokwenda, na kutojibu tuhuma kama walivyoagiza na chair. Kwa maneno mengine ni kama wamekubaliana na tuhuma kwahivyo hukumu dhidi yao tu sasa ingetolewa ili pia iwe ni mfano kwa nchi yetu na zingine kwa kutokuheshimu au kujali Haki za binadamu na vyombo vya kimataifa pia viheshimike siku za usoni !
     
Loading...