Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua kwa mwanangu - you are the reason, Benedikt

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MAKULILO, Feb 13, 2012.

  1. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wiki iliyopita, Ijumaa February 10 mwanangu wa kwanza, Benedikt Fulbright Makulilo alitimiza mwaka mmoja. Binafsi niliona kuachilia vitu kama keki na zawadi nyinginezo ndogondogo ambazo ni ngumu kukumbuka, nikaona ni vyema nimwandikie ujumbe/barua moja ndefu ambayo akikuwa akiisoma ataiweka katika kumbukumbu zake.

    Barua yenyewe ni hii hapa: MICHUZI: hepi besdei ya kuzaliwa benedikt fulbright makulilo

    Na hii itaendelea kuwa ni tamaduni yangu ktk kila birthday ya mwanangu/wanangu nitakuwa nawaandikia barua, hata kama nikiwa mzee. Binafsi sipendi kununua kadi na kuweka jina la mtu tu, napenda kutafuta ujumbe mwenyewe na kuuandika toka awali.

    Nawatakiwa siku njema

    MAKULILO
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haya, asante!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    kaka scholarship zipo bado?
    happy birthday mwanao
     
  4. T

    TUMY JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Brother Makulilo, kwanza kabisa napenda kuchukua nafasi hii kukupongeza kwa kazi nzuri ya kujitole ambayo umekuwa ukiifanya, nikuambie tu inawezekana wakati mwingine hupati feedback ila scholarship tips zako zimesaidia wengi na wengi wamefanikiwa,Mungu akubariki sana mimi binafsi ni member ya blog yako hivyo nimekuwa nikipokea updates mbalimbali mara kwa mara na zinanisaidia sana.
    Hongera pia kwa mwanao aliyefikisha mwaka mmoja, umenifundisha jambo kwa mwanangu ambaye sasa ana miezi 5, Mungu akimjalia kufikisha mwaka naye nitakuja na jambo ambalo ni innovative kama hilo lako.
    Kila la kheri mkuu
     
  5. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee wa real madrid salam zao huko Carlfornia na hbd kwa mwanao
     
  6. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    nimekuwa impressed as a yummy mummy' kwa kweli nimeipenda na mimi nitatafuta urithi mzuri kwa my beautiful daughter ambayo itakuwa elimu bora na self awareness kama wazazi wote wangekuwa kama wewe tungefika mbali hata haya madivision zero yangepungua. wito wangu kwa wazazi na wazazi to be tuwape watoto wetu msingi bora.
     
  7. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ........Hongera kwa kukuza, maneno ya barua yako ni mazuri sana. Ikiwezekana tunga kitabu kabisa.
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    What a lovely letter!!!!
    Happy birthday Benedikt!
     
  9. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Asante sana Mdau pretty......nipo naandika kitabu. Kitabu cha kwanza ni cha scholarships kiitwacho SCHOLARSHIP OPPORTUNITIES IN AMERICA AND EUROPE: The Secret From Makulilo hiki kitakuwepo sokoni mwaka huu. Sikiliza book trailer yake hapa in Audio Format Scholarship Book - The Secret from Makulilo - YouTube

    Mwakani nitaandika kitabu kingine kiitwachi HOW I CAME TO AMERICA Hiki kitakuwa ni MEMOIR moja matata, ambayo itazungumzia maisha yangu, nilianzaje mpaka kufika hapa, na jinsi ya ku-settle ughaibuni na kuwa wa msaada ktk jamii yako uliyotoka hata kama huishi huko.

    Tupo pamoja

    MAKULILO
     
  10. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15

    Ndugu scholarships zipo za kumwaga. Just tembelea links zangu....weekend hii iliyopita nimeweka posts mpya kibao. Na nitaweka nyingi kabla ya Ijumaa hii.

    Pia, ukitembelea jukwaa la elimu la hapa kwenye Jamii Forums huwa naweka baadhi ya makala ambazo nimechambua vitu muhimu vya scholarships...makala hizo pia unaweza kuzipata kwenye gazeti la Jamhuri huko...huwa kila Jumanne natoa makala za scholarships

    MAKULILO
     
  11. Companero

    Companero Platinum Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hongera kaka, natumai utavitafsiri maana inglishi is not richabo ni moja ya changamoto zinazofanya tuogope kuomba maskolashipu hivyo labda nakala za kiswahili zitatufanya tuelewe vizuri na kugangamala kujifunza kimombo - natumai ulifuatilia huu mjadala kwenye hizi linki hapa chini kuhusu kwa nini wabongo tuko nyuma kuliko nchi zingine za kiafrika katika kutafuta hizo fursa:

    UDADISI: Rethinking in Action: Scholarships - Where are Tanzanians (again)?

    UDADISI: Rethinking in Action: From Frank: For TZ Students Seeking Scholarships
     
Loading...