Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua Kwa Mpenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shy, Dec 20, 2007.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2007
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Dear ,

    Mwaaa

    Habari zako , za moyo wako , za tabasamu lako , za kicheko chako , sauti yako na kila kitu kizuri chako ? Najua kila kitu kitakuwa safi sana kuanzia moyo wako mzuri na mtamu uliojaa upendo na mapenzi ya dhati kabisa ulio mkweli na mvumilivu .

    Angalia ndani ya moyo wako , utakuta hakuna kitu cha kuficha , pengine unaweza kuficha kwa sababu ni wajibu wa kila mtu katika maisha yake , lakini linapokuja suala la kupendana basi mambo ya kuficha hakuna tena kama ukiwa na uhakika kuhusu uhusiano wako .

    Nikifikiria kuhusu wewe , nafikiria kuhusu dunia ya mapenzi iliyo nyooka na iliyo katika njia sahihi kabisa , mpaka hapo jua tu mimi na wewe mpaka milele kwenye mabonde twende , baharini tuogelee hata hewani tutapaa .

    Tabasamu lako ambalo ndio nalipenda zaidi , na kila mara huwa nalihisi liko mbeleni mwangu lakini kama unavyojua muda mwingi uko mbali najaribu kufikiri tu je kama tungekuwa tuko wote masaa 24 siku 7 usiku na mchana sijui ningesema maneno gani kusema za ukweli namisi tabasamu lako maridani .

    Kicheko chako ambacho nikisikia moyo wangu huenda kasi kuliko wakati wowote ule , Dear labda nikuambie kitu Fulani , mimi napenda sana kusikia vicheko , unajua kuna wakati ukiwa sehemu Fulani Fulani jinsi unavyocheka ndio watu wale wanavyoweza kukuweka katika kundi gani , wewe kicheko chako nakuweka katika kundi la wanadamu maridani .

    Hiyo sauti yako ni zaidi ya Coco Lee , honey kama hujui au hujawahi kusikia , Coco Lee ndio mwanamuziki wa kike mwenye sauti ya mvuto zaidi duniani mpaka sasa hivi , moja ya nyimbo nzuri kabisa aliimba na Julio Iglesius inaitwa WHEN U TELL ME THAT U LOVE ME kwahiyo wewe ni zaidi yake , pengine ungeamua kuimba leo ningekuwa naandika kuhusu kitu kingine cha zaidi .


    Honey huwa napata furaha sana kila ninapopata wasaa wa kukuandikia email , kila ninapopata nafasi ya kukusalimia wewe , wengine hawapati nafasi hii kutokana na sababu zao mbali mbali , wengine hawana mikono ya kuandika , wengine wameachana na wapenzi wao , wengine wamegombana na wapenzi wao na kadhalika lakini mimi nafurahi nakuandikia email hii kwa furaha kuu kuliko zote .

    Kikomo naishia hapa , naomba tuendelee kuwasiliana siku nyingine tena , mwisho wa barua moja ndio mwanzo wa barua nyingine nzuri na bora zaidi , kwahiyo usijali sana mrembo wangu .

    Natamani ningekuwa kengele
    Ningelia unisikie hapo ulipo
     
  2. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2007
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sawa, tumeipata hiyo iko bomba ile kinyama, ila unaweza jarbu kututumia zingine fupu fupi? wish u gud day!!
    bi.
     
  3. r

    rpg JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2007
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 3,508
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ebwana Kwautamu Wamaneno Nakupa Big Up Chakuchosha Ni Urefu Wa Barabara Hadi Unasahasu Ulikotoka Na Ulivyoona Njian Kwa Kifupi Umeboil
     
  4. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2007
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshikaji umenikumbusha barua za mapenzi za shule ya msingi!!
     
  5. c

    charndams JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jaribu tena, umechemsha vinoma. barua ya aina hii yawastahiki wanafunzi wa shule za msingi. ni demu gani wa kisasa mwenye elimu yake ya chuo kikuu unaweza mwandikia barua ya kihuni kama hii akusikilize. in short be specific and direct to the point. be realistic and smart in your approach
     
  6. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Barua kama hizi ni vigumu sana kuendelea nazo katika maisha, na punde ukiacha kuandika kama hivi mwenza wako atajua tayari una mwingine kumbe wapi umekosa muda na maneno yote umeshayamaliza. Kwa maana hiyo ni rahisi sana kuachana!
     
  7. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukiniandikia barua kama hii ujue sifiki mwisho na kama nilikuwa na nia ya kusema ndiyio nakacha. Imagine unaimba mshairi ya Saadan nani asikilize. Wapenzi kama hawa kwa kulalama ndiyo wa kwanza. Mungu tuepushe na wasanii kwenye mapenzi.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    thanx...........
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    daaah! Maneno yte yake? Ila ndefu sn bna! Ataisoma ck ngp? Manake kmbka wkt anasoma aktokezea m2 anaifcha hark! Namhurumia hyo mwny saut nzr!
     
  10. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh!! haya bana!!
     
  11. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu Unatisha sikuwezi
     
  12. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,478
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    huyo mchumba mtoto wa kikwere nini?
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmh, ataona maneno yooote ni uongo. Bora maneno machache yenye kubeba ujumbe mzito.
     
Loading...