Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua kwa mpenzi enzi hizoooo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lucchese DeCavalcante, Oct 12, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Enzi zetu zile nakumbuka 1994 nilikuwa form II sasa leo nimekutana na hii barua niliyoaandika kwa mpenzi muone jinsi tulivyokuwa tunatongoza kwa shida sana maana hakukuwa na Simu wala mitandao.

    Na enzi zile demu akikukubali anakukubali kwa mapenzi hasa sio leo hii unajua hata kutongoza sijui maana ukimtaka demu ni kama kusukuma mlevi wa gongo kwenye mteremko.

    Pia enzi zile ukiaachana na demu anakurudishia kila kitu chako (picha, card, barua na zawadi zingine ulizommpa) na barua hii ni miongoni mwa nilizowahi kurudishiwa baada ya kumpiga chini demu wangu wa kwanza nikiwa form II...

    [​IMG]

    Je wewe wakumbuka barua ya mapenzi uliyoandika au andikiwa kwa/na mahabuba wako enzi hizoooo??? Share with us here...........
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah hii kitu imeisharudiwa sana leo ni kama mara ya nne au tano hivi
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    maneno mengine ya kwenye barua mfano nikinywa maji nakuona kwenye glass hahaha enzi hizooooo
     
  4. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mhmmmm! nilisoma katika FaceBook moja hii barua, nilicheka sana
     
Loading...