Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua kwa Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Parata, Apr 14, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwanza kabisa napenda kukwambia kuwa kuna mambo mengine hautikiwi kujihusisha ndugu yangu na mbunge wangu edward ngoyai lowassa,ivi arumeru kaka yangu ulifuata nini?AIBU ULIYOIPATA ARUMERU itakutokea tena muda si mrefu.
    dhumuni la barua yangu hii mheshimiwa ni kutaka kukueleza kuwa jipange mwaka 2015 ninakuja kupambana na wewe hukoo monduli, ni kweli unajua kuhadaa na ahadi kedekede ndugu yangu, ni kweli unajua kutumia wamasai ambao walikuwa hawana elimu kukupigia kura ila mwisho ni 2015 nitatangaza nia ya kukupinga zama za kupita bila kupingwa au kupita kirais zimekwisha jiandae kaka nimekulia monduli nimesoma monduli na nitawakomboa wana monduli..... najua nitakuwa na challenge nyingi sana ila mungu ndie atakaenisaidia na wananchi wataamua siku zote naamini inawezekana
     
  2. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ngoja kwanza niweke chandarua kwene kitanda changu halafu ntakuja kuchangia
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade utatumia tiketi ya chama gani? ili marekebisho ya daftari la wapigakura nihamishie taarifa zangu monduli ili uipate kura yangu,ntafanya hili pale tu utakapo tumia tiketi ya CDM Nambie Comrade utaitumia tiket ya chama gani?
     
  4. i

    innocent j Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    arumeru alienda kama ambavyo mwanaccm yeyote ambavyo angeweza kwenda huko.
     
  5. m

    mchambakwao Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabongo bwana,umeona Monduli ndo chaka la kwenda kuombea Ubunge kisa umesomea huko.Ka kwambia nani kuwa watu wa Monduli wana shida na ka elimu kako.Watu wa Monduli wanachohitaji Mtu safi,Siasa safi na mpenda maendeleo.Badala ya kusema ume au utawafanyia nini watu wa Monduli unaleta porojo za elimu!
     
  6. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mimi ni mwanachama hai wa chama cha demokrasia na maendeleo na nilikuwepo arumeru na ninaamini nitashinda kwa kishindo sababu n mkazi wa monduli na nina nia ya kukomboa taifa letu sina msamaha na mafisadi na cv yangu inaniruhusu kufanya hivyo na mungu ndie tumaini langu siku zote
     
  7. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ok ino namkumbuka jamaa aliwahi kuja kijini kwetu na kushusha bendera ya chadema kwa nguvu ila alipandisha sababu ntulitumia sheria. siwezi kuishi kwa amani wakati wana monduli wananyonywa kabisa hilo nakataa,EMBU ATUAMBIE WATOTO WAKE WAMESOMA WAPI NA KWA NINI? imefika wakati uongo unajitenga na ukweli na kwa taarifa yake wamasai ndio wamenipa hili jukumu la kufanya haya na si wao tu ni wana monduli wote wamekosa imani nae. ivi bwana lowasa unakumbuka ahadi ulioitoa monduli kipindi cha kampeni? eti utatengeneza barabara za lami hadi vichochoroni zipo wapi na zitawasaidi nini wananchi wa mto wa mbu ndugu yangu? ivi unajua ndugu zako wa kimasai wanavoishi kwa tabu kwa kukosa maji? ivi unatambua vile visima ulivochimba mpaka leo havina maji?JIPANGE
     
  8. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sishangai kwa majibu yako ndugu ila tambua kuwa muda wa mafisadi umeshakwisha na wananchi wanataka mtu safi si kwa maneno bali vitendo kilichokosekana kwa ndugu zetu wa ccm ni vitendo maneno yamezidi na nina imani nitatimiza haya sitakatishwa tamaa na chochote
     
  9. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Lowassa hagombei ubunge bali urais mkuu, ndo maana alienda arumeru kuhakkisha anapata ndondocha lingine! Anaota ndoto akipigiwa mizinga 21 pale uwanja wa taifa na kuitwa mheshimiwa rais, dk edward ngoyai lowassa,, kipenzi cha watanzania!!! Puuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!
     
  10. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe kama ni gamba mwenzake pole, ila kama utampinga kupitia chama makini nakutia moyo endelea na mipango yako.
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,592
    Trophy Points: 280
    Kama vipi ang'oke tu huyu Lowahasa. kwanza anaongea kwa kuviziavizia, iko gonjwa dani yake! toa hiyo she!
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Hakuna kisichowezekana!
    Mageuzi ni sasa na kama si sasa ni sasa hivi!

    Wao wana pesa! Sisi tuna MUNGU aliye hai!
    Choma ndani Kamanda!
     
  13. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bongo kila mtu mwanasiasa bado mimi tuuuu
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Nafasi yake ya Ubaba mkwe unampa nani?
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lowassa atagombea urais 2015 kwa tiketi ya CCM. Ubunge hagombei.
     
  16. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Labda agombee kwenye familia yako na Pasco.
    Acheni kumdanganya mzee wa watu
    OTIS
     
  17. Entuntumuki

    Entuntumuki Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maelezo yako (barua?) yanapelea sana, but All the Best katika Safari yako kuelekea kukwaa Ubunge.
     
  18. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu mzee kumpa tafu mkwe wake pale jirani na kwake arumeru,imeshindikana.KWELI URAIS ATAUWEZA?
     
  19. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Are you realy sure? Kama ni unazi kaa chini,subiri mgao wako
     
  20. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona imekuuma sana? Huo ni msimamo wake,ingekuwa vema na wewe utangaze kushindana na huyo katika nafasi hiyo.kadhalika jitahidi kuepuka kali ya ujumla eg.watu wa monduli! Nani na wewe?
     
Loading...