Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua kwa baba wa taifa mwl. Nyerere

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Don, Oct 29, 2012.

  1. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Jamani atakayeonana na huyu mzee wetu naomba amfikishie huu ujumbe tangu atuache kilimanjaro iko kenya,nyasa iko malawi,tanzanite iko kenya,tanesco inamilikiwa na low-a-sa,shekh ponda ni I.G.P,raisi anaishi airport,tanzania imetokana na muungano wa visiwa vya pemba na zimbabwe,hayo machache na mengine niliyosahau
     
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Salaam zimemfikia jeikei si unajua id yake humu?
     
  3. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mbona umesahau kuwa raisi ajae ni mzaliwa wa baada ya uhuru
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,251
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    nikisema lazima nitakula ban.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kwa nini hiyo barua usimpelekee wewe mwenyewe kuonesha msisitizo??
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Daah hapa TZ hatuna kitu:eek:hwell:
     
  7. c

    chazal J Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umesahau pia kusema
    kadnal pengo ndio final say wa nch,miziz
    uliyoipandikiza imeko
    maa kwan Qur-an ina
    kojolewa,Memorund
    um of understanding
    bado makanisa yanan
    ufaika,NECTA inapitiw
    a sana kw islamic kn
    owledge tu,pia mwa
    mbie kwamba padre John Sivalon ametung
    a kitab kinachoitwa
    "KANISA KATOLIKI NA
    SIASA Za TANGANYIKA
    (1953_1985).....!
    Halaf muulize vip maisha ya huko?
     
Loading...