Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua kutoka Kijijini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyati, Jun 6, 2012.

  1. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimepokea barua hii toka kijijini naomba msaada wa hali na mali kumwezesha DOGO. Nitawatumia namba wale tu waliotayari kusaidia tu siyo wale wanaokebehi

    Barua2.jpg
     

    Attached Files:

  2. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo kawashinda wote kutoka mwisho, tuma no ya Tgo Pesa tumuwezeshe dogo.
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Unataka kumsaidia kwa lipi KUOA au KUENDELEA NA SHULE?
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    He,

    mdogo wako kumbe ziro hivyo , sasa nimeelewa kwa nini post zako huwa za ajabu ajabu!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    hahahaahaaaaa....
    Ndo maana alipata division four
     
  6. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nataka kumwezesha kuoa kwanza kwani ndo option yake huyooooooooooooooo
     
  7. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    We umejiunga juzi tu umenijuaje? Kwa taarifa yako kijijini kwetu sisi ndo Genius!!. Kama umepotea ukiuliza lazima useme ule ukoo wa VIPANGA ndo unaletwa kwetu
     
  8. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aksante Mkuu nime ku-PM
     
  9. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu bwana ni Kichwa ila yale aliyoyasoma bahati mbaya hayakuwemo katika mtihani alinieleza hivyo kabla hata ya matokeo
     
  10. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Anhaaa, nimeshakumbuka! huyu ndo aliyeandikaja mistari ya bongo fleva kwenye mtihani wa form four mwaka jana. Mi najitolea kumsaidia, pale kinondoni kuna mtaa fulani maarufu kwa kuuza line za TIGO! Aje pale atapata frem yake, free of charge auze line za TIGO hadi mahari atakapotimia ili akaoe.
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hii dunia ina vituko sana, huyu kijana ndo kwanza kamaliza shule na kupata division four, analalamika kuwa wenye divison one wanaendelea na masomo, alitegemea hao wenye div one waachwe achukuliwe yeye mwenye four???

    Anyway back kwenye kuomba mchango, anakimbilia nini kuoa angali hana hata hela ya kuanzia maisha baada ya kuoa? Mke atamtunza vipi? Na ataimudu vipi familia yake?

    Mshauri kama ana nia ya kusoma, arudi shule ku-reseat mitihani yake na kama hana mpango wa shule, atafute shughuli za kufanya kama biashara au mambo ya kilimo. Kwa elimu ya form four, kuna shughuli nyingi tu anaweza kufanya na zikamuungizia kipato badala ya kukimbilia kuoa.

    Binafsi ningeshawishika kumsaidia kama angeniomba mchango wa ada na gharama za kurudi shule au namna ya kuanzisha biashara, vinginevyo nasikitika sintaweza. Anisamehe bure.
     
  12. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Huyu anataka kuendeleza ukoo wetu ndo maana anakimbilia kuoa.
     
  13. conveter

    conveter Senior Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dogo ana mtazamo wa kipekee :majani7:
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wanaakili sana sema wamekosa wa kuwaindeleza!
     
  15. awp

    awp JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wee Nyati kwanini unatuvunja mbavu, sasa hapo anaongezewa pesa au analipiwa mahari yote
     
  16. a

    asumpta Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyo kapendelewa alitakiwa apate division zero.
     
Loading...