Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

barua kutoka gerezani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by omahabuba, Oct 17, 2012.

  1. o

    omahabuba Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mzee mmoja alimwandikia barua mjukuu wake aliyekuwa gerezani.
    MJUKUU wangu,msimu huu ctoweza kupanda mahindi kwa kuwa cna nguvu ya kulima na wewe ambaye ungenisaidia upo gerezani.
    MJUKUU wake kupata ile barua akamjibu BABU UCDHUBUTU KULIMA LILE SHAMBA MAANA ZILE MIL 80 NILIZOIBA NIMEZIFUKIA HUMO SHAMBANI. mapolisi walipoisoma ile barua ikabidi waende kulitufua shamba lote,kumbe hakukuwa na zile pesa wala nin.
    baada ya wiki mjukuu akamwandikia babu barua sasa unaweza kupanda mahindi
    hata kama niko mbali ninaweza kukusaidia babu.


    @ im jst new comer bana naomba makaribisho yenu.
     
  2. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,694
    Trophy Points: 280
    Hii mbona ilishaletwa humu na tukacheka....

    Ila Karibu Sana Mkuu
     
  3. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    copy and paste the mgeni, anyway nxt time uwe unaangalia tread za nyuma ka stori unayotaka kuandika hujaitunga wewe on dat unaiandika humu ila umeisikia sehemu
     
  4. m

    mwagisa Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama imerudia sf
     
  5. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    New2me
     
Loading...