Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barter System (Natural resources v/s Kiswahili)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Malova, Dec 13, 2011.

  1. M

    Malova JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tunajisifu kuwa lugha yetu inakua sana duniani. Na wakati mwingine tunajisifu zaidi tunapoona mataifa makubwa kama CHINA na USA yanapo jikita zaidi kukijua KISWAHILI.

    Lakini kwa mtazamo wangu hawa watu hawana lengo zuri na kujihusisha kwao kujifunza KISWAHILI badala yake wanajifunza ili waelewe tunapowakaribisha kijinga hapa kwetu wasipate tabu wakati wanahitaji kuchukua rasilimali zetu kama MADINI, MAFUTA, n.k



     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sasa hapo hiyo bata sistim inaingiaje?
     
  3. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    BARTER SYSTEM...........!!!!!!!!!!!!!!!!!!!??????????? acha mbwembwe.
     
Loading...