Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barrick yalaani unyama wa watumishi wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Me370, Apr 4, 2008.

  1. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2008
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Barrick yalaani unyama wa watumishi wake
    Sengerema District,
    Mwanza Region
    April 3rd 2008;


    Two camp caretakers from Nyanzaga Camp which is approximately 1km from Sota Village in Sengerema District have been arrested for allegedly forcing a 13 year old girl to have sex with a dog.

    Barrick Gold Tanzania strongly condemns this senseless and inhumane act. Barrick upholds a set of core values which among other things calls for people to respect everything as if it were their own. These values are the cornerstones of our corporate culture everywhere we operate.

    This incident does not reflect the behavior expected from Barrick employee and we trust the law will takes its course and deliver justice.

    The accussed Aniceth Ndege is a dog handler and Job Joas is a 'sungusungu' and a cook from Sota Village, both are caretakers of the Nyanzaga Exploration Camp which is owned by Barrick Exploration Africa Limited (BEAL).


    Sincerely,

    Teweli K. Teweli
    PR & Communications

    Barrick Gold Tanzania,
    tteweli@barrick.com


    Habari hii ni ya leo iko hapa
    http://issamichuzi.blogspot.com/2008/04/barrick-yalaani-unyama-wa-watumishi.html
     
  2. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2008
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau embu tujadili hii kitu imekaaje. Kikubwa ni kuwa tuwashikie bango waliotenda kitendo hicho wafungwe.
     
  3. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2008
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    washtakiwe, wafungwe.Its very inhuman! ila barrick si wa kulaumiwa manake ni nature ya binadamu, popote mijitu mipumbavu ipo
     
  4. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Barrick walipe fidia!
     
  5. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa wafanyiwe hivyohivyo kama walivyomfanyia huyo msichana kwakweli huu ni unyama tumefikia mahali ambapo huwezi kumfungulia mtoto wako aende hata dukani iwe ni wa kike au wa kiume.
    Nakumbuka kipindi fulani kuna jamaa wazungu kutoka ujerumani walimlazimisha msichana (Kahaba)afanya mapenzi na mbwa huku wao wakichukua picha sasa naona imejirudia lakini sasa tunafanyiana wenyewe kwa wenyewe hao jamaa nadhani wchukuliwe hatua kama hiyo au kifungo chao kiwe cha maisha waende nao wakafanywe asusa jela.
     
  6. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huu ni unyama uliokithiri!
    I think hawa jamaa wanastahili kupewa kifungo cha maisha tena watafutiwe gereza ambalo linaaminika kwa kuwa na wafungwa waliopinda ili na wao wageuzwe!
    Why on earth would anyone do such a thing a poor innocent little girl of 13yrs???

    Huu ni udhalimu...
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mie kwa tanzania niijuwayo, na magereza niyajuwayo hao wataona june julai.

    wakiwepo rumande tu watakuwa wake za watu huko mpaka watatoka na mateso mengi.


    huu ni ushenzi na unapaswa kulaaniwa na tunaiomba mahakama kutoa adhabu ya juu ili iwe fundisho kwa wengine.

    pia nnampa pole huyo ka binti kwa mitihani iliomfika
     
  8. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Abomination,i condemn IT STRONGLY
     
  9. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2008
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kuna habari yingine nikisoma naona kama ni ndoto. Binadamu gani anaweza kufanya udhalimu kama huu? Wangatwe na mbwa mpaka wafe ndio adhabu inayowafaa.
     
Loading...