Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barrick north mara yafanya dharau kwa nyerere na watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mahololelo, Nov 12, 2011.

  1. m

    mahololelo Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf jana nimebahatika kuingia kwenye ofisi za barrick north mara lakini nilisikitishwa sana kuona kanga yenye picha ya mwl j.k nyerere ikiwa na ma maandishi TUMUENZI NYERERE 1922-1999.kimsingi sikupendezwa hata kidogo na ujumbe ule wa dhihaki kwani naamini kama nyerere angekuwepo wizi na dhuruma hii inayofanywa migodini usingekuwepo,tulaani kwa nguvu zetu zote udhalilishaji huu.Nawakilisha
     
  2. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,797
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe ndugu lete hoja yenye nguvu tuijadili hapa mimi sioni cha kujadili
     
  3. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wako sahihi tumuenzi mwalimu huo ujumbe umepewa wewe ambaye umeusoma sasa shida ni nini? baniani mbaya kiatu chake dawa
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    tz shamba la bibi
     
Loading...