Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barrick kuuza 74% ya hisa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by SHOSHOLOZA, Oct 26, 2012.

  1. SHOSHOLOZA

    SHOSHOLOZA Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wa jf, kampuni ya african barrick wanauza hiza zao 74% kwenye kampuni ya kichina. Kwa anayefahamu nini sisi wafanyakazi tunaweza kudai kama malipo na stahili yetu kwakuwa tume wafanyia kazi miaka ming.
     
  2. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ilikuwa wauze lakini wachina hawakufika dau wakaahirisha!! Labda kama hizi habari umezipata sasa!! Ila hili lilikuwepo miezi kama sita iliyopita
     
Loading...