Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barney Stinson wa How I Met Your Mother: Kumbe ni Officially Gay!!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by TANMO, Aug 14, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Namzungumzia The Legendary. Kwa wale mnaofuatilia Series ya How i Met your Mother nadhani mtanielewa vyema.

    699px-NeilPatrickHarrisHWOFSept2011.jpg

    Kwa kifupi huyu Bwana amejipatia umaarufu mkubwa miongoni mwa mashabiki wake kwa jinsi anavyoweza kulala na mwanamke yeyote atakayemtaka, tena vimwana wazuri wazuri Mazee..

    Kumbe yale ni maigizo tu. Kwenye maisha yake nje ya Filamu, Huyu Jamaa ni Shoga na tena wanatarajia kupata mapacha yeye na "Mwenza" wake kupitia kwa mwanamke waliyemlipa kuifanya kazi hiyo.

    741px-DavidBurtkaNeilPatrickHarrisHWOFSept2011.jpg

    Kweli dunia ina mambo...

    EXCLUSIVE: Neil Patrick Harris Tells PEOPLE He Is Gay - Neil Patrick Harris : People.com

    Life as a Gay Father: Neil Patrick Harris Opens Up to Oprah | Psychology Today

    Mapendo.
    TANMO.
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Alizaliwa mzima! Ni kujiendekeza tu!
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mashoga na watetezi wao (sema wenzao) watakuhoji unamaanisha nini kusema mzima, lol..
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh we ndo umejua leo??
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    merikani bwana kila mtu maaruf hasa wa tv show lazima wampumulie ndio anajua yupo juu hii balaa sana...
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    I never knew this Mkuu..
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Namkumbuka kwenye enzi za Doggie Howser.....masikini kumbe bwabwa
     
  8. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  9. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh hawa watoto sijui watakuzwa katika mazingira gani.
     
  10. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    dah ndio ulimwengu wa kwanza shurti ukamatane na ukuta...jamaa nampendaga sana pozi zake za "legendary" au akiwa anafanya mitkasi na Ted Mosby katika kumsaidia kusaka viumbe....yeah the reality ndiyo hiyo...sipendi kama nini

    alafu wale nnaowaaminia ndio wanaelekea huko wengi tu...mwandishi wa CNN Anderson Cooper dah....
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Good for him ..
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lazima watanuka mavi mavi maana wanalelelwa na wachezea mavi.
     
  13. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    duuuh he is my favorite mzee wa suite it up kumbe anakaa nyagwa
     
Loading...