Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bariadi magharibi.....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyani Ngabu, Nov 1, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Kulikoni huko Bariadi magharibi? Updates please....

    Bariadi mashariki ni Cheyo country hiyo....haiendi kokote zaidi ya UDP.....
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Naona huko Cheyo ameshakuwa raisi wao si mbunge tena..
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huko atakuwa chenge!
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Wewe unatakiwa utafuta taarifa halafu sisi tujazilizie............Vipi wewe.kumbe unauliza maswali tu.............
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Hawa Wanyantuzu watanisikitisha sana aisee.....
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Mimi sina ndio maana nimeuliza. Hakuna chembe ya ubaya hata kidogo kwenye hilo.
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi hawa washosha ng'ombe walishanichosha Cheyo hafai maana ni CCM yule hana mageuzi yoyote na hilo Wilaya kama limesahaulika vile, huyu Chenge ni watu na Mtoto wa Shangazi na cheyo, Nakumbuka Cheyo mdogo alishinda lkn akamwachia mtoto wa Shangazi Chenge akapewa mahela huyo kakimbilia Kenye kununua mahindi wakati wana Bariadi maisha yao ya chini kuliko wanaTz wengine...Elimu kule inahitajika kwa sana tu...
     
Loading...