Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barclays (T) staff retrenched?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Buggy, Oct 9, 2011.

  1. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli wafanyakazi wa Barclays benki wamefukuzwa? Mwenye habari atujuze!!!
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    habari iko uchi......... shed some light
     
  3. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ninachojua ni kuhusu merging ya Barclays Africa ( Dubai Office) na Absa Africa (Johannesburg Office), Kwa hivyo baadhi ya wafanyakazi wa hizi kampuni mbili ni dhahiri wamepoteza nafasi zao. Kuhusu Barclays Tanzania bado sijajua....labda mkuu utuhabarishe.

     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    sitashangaa maana ilikua inajiendesha kwa hasara kubwa!!wizi usio na kifani uliofanywa na wafanyakazi vijana dot.com
     
  5. Janice

    Janice Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawajafukuzwa bt there isnt job security either
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Jamani kuachiswa kazi sio ndio mwisho wa maisha,mbona kuna shughuli nyingi tu za kufanya na zikakuingizia kipato au ndo bado tunaendekeza ule ugonjwa wa kupenda kuwa mtumwa(kuajiriwa),njoni uswazi tukaange samaki au bado mikopo ya vi Vista haijaisha loh poleni
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Barclays wanafanya vibaya sana kwasasa,watu wamechot sana pale mkuu hasa kwenye mikopo,walishindwa kuwa na udhibiti kwenye hili eneo,hasa mikopo ya staff imewaua sana...maana mwanzoni walikuwa wanavutia wafanyakazi kupiti mikopo mikubwa sana....Kimsingi inakaribia kufa kwa upande wa Tanzania...
     
Loading...