Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

barclays bank:MENGI HAJATUIBIA WALA HANA ACC NA SISI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 18, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,527
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mkurugenzi wa bank ya baclays dar es salaam amelipa gazeti la sauti ya watu siku saba kuomba radhi kwa kicha cha habari "MENGI AIIBIA BACLAYS"....
    limeichafua ofisi yetu na kuonekana tunaibiwa ovyo tofauti na hali halisi
    katika taarifa yake kwa vyombo vya habari amesema anashangaa sana kuona magazeti ya sikuhizi tena mengineyo mapya yanaandika taarifa wasiokuwa na uhakika nazo.,habari zaidi zinasema kuwa mkurugenzi huo amesema hata siku moja mengi hajawahi kuwa na acc baclaysa,inasikitisha sana kuona watu wanaandika vitu ..wasivyokuwa naovyo na uhakika..lazima waombe radh vinginevyo tutawachukulia hatua na watakuwa wanawachezea kila mtu
     
Loading...