Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barchelor of Arts with Education(B.A.E.D)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Raphael9, May 9, 2012.

  1. R

    Raphael9 Senior Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Still kwa matokeo niliyopata na ushauri kutoka kwenu nimeona nichukue B.A.E.D Lakini bado sijafika uamuzi wa selection ya chuo xo help me jamani!!
    HIST-S
    GEO-E
    KISW-D
    G.S-S
     
  2. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa matokeo yako,nakushauri ukachukue Diploma..sidhani kama utapata admission ya University..kila la kheri!!
     
  3. R

    Raphael9 Senior Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lakini mbona ukiwa na plincple 2 na s imeandikwa chuo unapata na kuna coz zinazoitaji point kuanzia 3 na mimi hapo nina point 3.5
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Chuo unapata dogo,apply saut,udom,tumaini,mwege,teku,muslimu unv nk.uckatishwe tamaa na mtu.
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    chuo utapata ila uwe tayari hata kujaza vyuo vyenye ada kubwa maana bodi ya mikopo wameweka fixed rates za ada kwa kozi za ualimu hivyo vyuo vyenye ada ndogo kama SAUT na UDOM competition itakuwa kubwa. Mfano SAUT Ada yao ni sh. 950,000 wakati bodi watamlipia mwanafunzi sh. 475,000 tu hivyo mwanafunzi atalazimika kutop up sh 475,000. Lakini kwa vyuo kama Tumaini, TEKU, Makumila, nk ambavyo ada zao zipo juu nadhani nafasi zitapatikana kirahisi. Mfano Tumain ada yao ni sh. 2,300,000 kwa kozi ya BAED na bodi ya mkopo italipa sh. 500,000 tu hivyo mwanafunzi atalazimika kutop up sh. 1,800,000 ambazo ni hela nyingi sana. Kwa mtu ambaye hana uwezo kwa vyovyote vile atakimbilia kujaza SAUT kuliko Tumain. Hivyo kama uwezo wako wa kifedha ni mzuri kuwa strategic kwa kuangalia vyuo ambavyo competition itakuwa ndogo
     
  6. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Na udsm hawezi kupata?
     
  7. R

    Raphael9 Senior Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanx! Alot ndugu zangu..
     
  8. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Labda UCC
     
  9. R

    Raphael9 Senior Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    UCC Ndo chuo gan?
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    jaribu kuomba,as you knw hapa duniani kila mtu ana bahati yake.
     
  11. K

    Kaseko Senior Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apply utapata tu tena na mkopo juu, apply vyuo vya SAUT na hakika utapata tu.
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    UDSM sahau, ila SAUT utapata bila shaka yoyote.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    UDSM sahau, ila SAUT utapata bila shaka yoyote.
     
  14. j

    josewatano Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    wewe waanakudanganya point zako haziruhusu kusoma degree kama SAUT wanatoa diploma ya ualimu omba ila ushauri adika wizara ya elimu kuomba diploma point zako hazirusu usome degree
     
  15. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...wewe unadanganywa...
    Jarib Dip.
     
  16. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    UCC hawawezi kumchukua labda chuo flan kipo Buguruni kwenye Nyumba ya Mtu!
     
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,816
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Apply utapata usikate tamaa Stella Maris Mtwara UNiversity college
    www.stemmuco.ac.tz
     
  18. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa mujibu wa tcu sifa za mwisho kujiunga university ni point 2,kwa kuwa tcu ndio inayopanga wanafunzi karibu vyuo vyote kwa kuzingatia peformance ya mwaka husika nakushauri jaza kozi zaidi ya hiyo unayotaka kujaza. Mwaka jana tcu walihakikisha wanafunzi wote waliokuwa na sifa wamechaguliwa.Muhimu ni kuangalia ada ya kila kozi za vyuo husika
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jaman hivi vyuo vinajulikana na nani????
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    university computing center
     
Loading...