Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barcelona kimenuka, wako nyuma 1-0

Discussion in 'Sports' started by ndyoko, Nov 27, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Leo wamechoka kweli, sijui itakuwaje, dk ya 65 sasa wako nyuma 1-0
     
  2. Old-Timer

    Old-Timer Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    game imeisha wamepigwa,
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    aibu...sasa hapa bwana jose, special one is 6 points clear na 12th december nipo ndani ya hispania kucheki game
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sijui ya barca yatatukuta ngoja tuone don miss it tomorrow..
     
  5. M

    Maendeleyo Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo sawia wapate na wao uchungu wa kufungwa kwani wao wana haki miliki ya ushindi?
    :A S 465::A S 465:
     
  6. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Barcelona asifungwe ye nani, but nazani hii ilitakiwa jukwaa la michezo, ila madrid awe makini asije akampa barcelona point zote home and away maana barcelona akicheza na team kubwa anakaza tofauti na akicheza na watoto, nakumbuka msimu uliopita alifungwa na rubin kazan kwenye group stage na alipita group kimagumashi uefa but team kubwa ziliona balaa lake zilipokutana nae on the road....
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wafungwe hata kumi..kwani matokeo yako yanakuathiri vip wewe mbongo? Sisi tubaki tu na maombolezo ya kipigo cha kil starz! Ya wahispania tuwaachie wao
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mungu ibariki R. Madrid walau msimu huu ipate Kikombe, Barca seems to be too much.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    This is the good newz, sasa ni pointi sita clear
     
  10. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Milan tuliwachosha sana.Sishangazwi na matokeo hayo...
     
  11. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sijawahi kusikia messi ni majeruhi, WHY!
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ndo shida ya kuwaza na kutenda locally. Mtu wa aina yako hana la kujifunza maishani. huwa ni yule yule kisiasa, kiuchumi na kisoshali pia, na ktk hili unajua namaanisha nini! yaani mtu na akili zako unaiwazia stars, hii stars ya bongo. Aisee, nakusikitikia
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    soka la Bongo presha tupu bora tushabikie hizo hizo za Ulaya
     
Loading...