Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

barcelona 3,madrid 1!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Dec 11, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    jamani wakati mwingine tuwetunaweka ushabiki we2u pembeni,hii timu ya barca ni noma!kwani wengi walijua leo madrid atafanya mauaji ya haraiki!lakini mambo yamekwenda kinyume kabisa,na hasa huyu ronaldo ndio wakati mwingine anachangia,kwani huwa anakamia sana kama leo amekosa magoli 3 ya wazi kabisa! Mourino afanyekazi sana hadi apate dawa ya hawa jamaa,utadhani mazombi!na bado mesiah atazidi kuwa mesiah,leo ame assist magori 2,ye ronaldo ni papala tu kwenda mbele.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nadhani inatakiwa isomeke
    Real Madrid CF 1-3 FC Barçelona
    halafu hapa sio mahala pake, jukwaa la michezo lipo.
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Habari na hoja mchanganyiko.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Real Madrid bajaji, Barcelona ferrari!
     
  5. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa Barca kiukweli siwapendi ila uwezo wao nautambua. Nadhani watachuja wakishazeeka, ila kwa sasa bado sana.
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi ni Madrid fan na kiukweli tulifunikwa mbaya ila kama Barcelona ni ma-zombie na Getafe ni nani?
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nimeangalia mechi zao zote, niligundua kitu kimoja, kiukweli Madrid haina hata uwezo wa kumfunga Barca hata siku moja, labda Barca ianze kubomoka mdogo mdogo hapo pengine Madrid wanaweza kutawala, Barca wachezaji ni wale wale usitegemee kuwashinda hata siku moja sahau hilo.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Iki kikosi mpaka kianze kuchuja ndo Madrid wataambulia.
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Barca wananitisha kama njaa,lakini kuna mtu mmoja tu akiondoka ni irreplaceable,guess who?.....XAVI HERNANDEZ!
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    mourinho ni mhuni tu.,hawawezi kabisa barca wale jamaa walikuwa wanapiga pasi wachezaji wote wa madrid kila wakifata mpira unapita sentimeta chache mbele yake na hakuna wanachofanya maana pasi inakuwa imepimwa..mtu anyesema xavi ndio roho ya barca mi nakataa,messi ndio injini ingawaje wachezaji wote wanapiga pasi za ukweli,bila kumsahau kocha wao..
    mzimu wa makelele bado unawaandama
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yap ! Barcelona 4ever
     
  12. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hakuna kama Haruna Niyonzima!
     
  13. M

    Makupa JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ronaldo ndio aliwauwa Madrid ni mbinafsi mno alitaka afunge ili apate sifa wakati mtaalam Messi alikuwa anatoa pasi kwa wenzie ili wafunge Ronaldo anajiangalie yeye zaidi na si timu yake hii ndio tofauti ya messi na Ronaldo
     
Loading...