Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barcaphobiasis is killing me!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NewDawnTz, Jun 3, 2011.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :A S-rose:

    Wandugu toka tarehe 28/05 nimekuwa hoi bin taaban kwa ugonjwa huu mpya wa Barcaphobiasis

    Nimejaribu kila aina ya therapy bila mafanikio, nikasema nijaribu jivua gamba nikakuta patupu....

    Nisaidieni jamani nini nifanye.........
    .
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    pole sana, ni wengi wanaoumwa ugonjwa huo na kwa tetesi nilizozipata ni kwamba tiba yake bado haijapatikana. Kuna daktari alisema baada ya miaka mitatu anaweza kupata dawa yake na kustaafu udaktari. Vp ugonjwa wa manphobiasis ulipatiwa kinga yake lini? Watu hawaugui kabisa siku hizi.
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    manphobiasis ilipata kinga na tiba yake tarehe 28 May 2011
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha tu mjomba huku kupenda matimu nako kuna mambo yake......huyu doctor bora apatikane maana hiki kiugonjwa kimekuwa kikali sana hasa kwa wapenda soka
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hhaaaaa, dah, mjomba ukweli ni kuwa kwa upande wa Uingereza wameshindwa kabisa kudhibiti ugonjwa huu....yaani umewakamata wanabaki kuweweseka tu.........wengine wanajaribu kujiusogeza karibu na Barca ili angalau ikikontro Manuphobiasis basi wapate ka-ahueni ila wakirudi kwao hali ni ile ile.....Man U bana.......
     
  6. c

    cesc Senior Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    arsenalphobiasis ndio kinga yake dozi 1x3 full dozi
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa mjomba hii ni dose au ndo kizidisha ugonjwa..................
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280

    MKuu hilo ndo tatizo la kuanza kutumia dawa bila kumconsult doctor, sasa hapo jamaa ndo anaongeza ugonjwa kabsaaaa!!!
     
Loading...