Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza mseto la mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jingalao, Apr 27, 2012.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    wale wataalamu wa sheria na katiba tuelezeni kama jambo hili linakubalika.kwa hali ninavyoiona hii ndio silaha ya mwisho ya kuepukana na hizi ajali za kisiasa.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. m

    moma2k JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 541
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 80
    Inawezekana! Why not!
     
  3. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo atafutiwa mtu nafasi siyo? Haya tunakujibu kuwa inawezekana mlete huyo unayetaka kutoka CHADEMA aungane na CCM tuone.
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    hii itapunguza harakati za chadema kama ilivyotokea visiwani.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  5. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Haiwezekana sana kwani CUF si ina wabunge kama CCM kwanini wasipewe nafasi kama wanaweza they are part of CCM anyway
     
  6. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    cuf wameshatulizwa kwa hiyo target ni chadema.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Chadema ni chama makini, mtego huo wa kijinga hauwezi kuwanasa. Na hata kama wakichaguliwa naamini hawakubali uteuzi huo wa kinafiki wenye lengo la kuua harakati.
     
  8. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hamad rashid cheyo,kafulila na mrema wanapewa uwaziri
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i fully support this....serikali itachangamka and i can guarantee you uzembe tunaouona sasa hivi hautakuwepo
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mimi nadhani tumwache Kikwete azame na meli yake. Nitasikitika na kushangaa kama Chadema watakubali kuingia kwenye serikali inayoongozwa na huyu jamaa.
     
  11. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kwa akili ya Shibuda unategemea akiteuliwa atakataa? Hata Chdema wakimkataza
     
  12. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    - Impossible understand kwamba tunafuata mfumo wa Demokrasia unaoitwa The Winner Takes All, kama wa USA so haiwezekani kabisa kuwa na Serikali ya mseto under mfumo tulionao sasa, unless tumeubadili!

    William.
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kaka umerudi USA au ndo unakesha katika mkakati wa kumtoa kibajaj? Vipi siasa za bongo?sema na Mzee wako amuombe JK akuteue kamanda maana duh naskia EALA hukuwa hata na mia ya Kuhonga ukaambulia Kura za CHADEMA lini unarudi huku?
     
  14. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    kimtesacho mtu ni matokeo ya dhambi zake....
     
  15. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Serkali ya mseto bila kuwa na formula ya mgawanyo wa madaraka ni ngumu sana. Chini ya katiba ya sasa, serikali ya mseto ama itaua upinzani bungeni au itatumika kuhalalisha ubovu wa serikali ya CCM na hivyo mambo yakaharibika zaidi.
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kwani Zanzibar ilikuwaje? Kwa magamba hakuna lisilowezekana. lakini nisingependa kuiona Chadema ikijichafua kwa kuingia katika meli inayozama.
     
  17. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    - Mkuu ungenifungulia thread yangu maana hii inahusu Serikali ya Mseto, kila kitu na wakati na mahali pake, Great thinkers wanatakiwa kuwa mbele kwenye kujua hilo au? ha! ha! ha!

    - Anyways, saa hizi nipo huku Msondo Ngoma, TCC Club, karibu sana! ha! ha! ha!

    William.
     
  18. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    - Mbona mna kiu sana ya madaraka mpaka mko radhi kuingia mseto, si msubiri tu zamu ikifika wananchi watawachagua, mntaka kuua upinzani sasa mkishakuwa kama CUF mnakuwa sio Upinzani tena ati!, MSUBIRI TU HAMASISHENI WANANCHI KUNA SIKU ITAFIKA ILA KWA SASA BADO!


    William.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Ray LaHood ni Republican na sasa ndiye Secretary of Transportation...kwenye utawala wa Barack Obama (Democrat)

    Norman Mineta ni Democrat na alikuwa Secretary of Transportation kwenye baraza la mawaziri kipindi cha utawala wa Raisi George W. Bush (Republican) kuanzia 2001 hadi 2006...

    William Cohen ni Republican na alikuwa Secretary of Defense kwenye kipindi cha utawala wa Raisi Bill Clinton (Democrat) kuanzia mwaka 1997 hadi 2001...
     
  20. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    - Sio lazima tuige kila kitu cha US na infact wao siasa sio uadui kama sisi, sasa ukiingia mseto tu maana yake sasa mnakuwa CUF, yaani dead! Tunahitaji upinzani ili kurekebisha mambo kama ilivyo sasa!


    William.
     
Loading...