Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la wazee wenye hekima kitaifa lahitajika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwalimu Jr., Oct 30, 2008.

  1. m

    mwalimu Jr. Member

    #1
    Oct 30, 2008
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NDUGU ninaamini kwamba ingawa hatuwezi kuwa na baba wa Taifa mwingine lakini kuna viongozi wenye heshima zao ambao wanatumika na nchi za nje wanaostahili kuishauri serikali, vyama vya kisiasa na watu wengine ili nchi iendelee kama ilivyoanza.

    Watoto wadogo sasa hivi wameanza kujipa busara na hekima ambazo hawanazo. Hii ni kwa sababu kuna ombwe. Viongozi wetu vijana wanawaweka wazee kando kama vile wazee hao hawana chochote cha kuchangia kuhusu hatima ya nchi hii.

    Hivi unaniambia baraza likiwa na watu kama Mzee Jumbe, Mzee Kawawa, Mzee Msuya, Mzee Mwinyi, Mzee Salim Ahmed Salim, Mzee Warioba, Mzee Malecela, Mzee Gharib, Mzee Mwiru, Mzee Mengi, Mzee Bakhressa, Mzee Gulam Mohammed, Mzee Baghdad na watu kama hawa kweli tutakosa busara na hekima katika kufanya maamuzi yetu. Tusije tukageuka sungura kuwazika wazee wetu wangali hai kisha tujikute hatuna wa kutushauri.
     
  2. w

    wajinga Senior Member

    #2
    Oct 30, 2008
    Joined: Jun 25, 2008
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wenye busara sio lazima wawe wazee wanahitajika watanzania wenye uchungu na nchi yao na wasiokuwa wanafiki na wanaoweza kusema ukweli bila kuogopa maslahi yao it might not be possible to find them in this country so we can hire them and pay them to say the truth and help us not rob our people.
     
  3. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo uko off the line, hao unaowasema si waliwahi kuwa viongozi wetu wa taifa, sasa kama wana busara za kutusadia now ilikuwaje hawakuziweka walipokuwa kwenye power, maana tusingefika hapa eti, au?
     
Loading...