Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la wanawake wa CHADEMA mpo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by interprevist, Apr 3, 2012.

  1. i

    interprevist Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna wakati iliwahi kutolewa pendekezo hapa jamvini kuwa BAWACHA wamekuwa kimya sana katika kujitangaza ikiwa ni kama mkakati mmojawapo wa kuwafikia kina mama wengi zaidi katika SIASA za CHADEMA. Ilipendekezwa kwamba wawe wanatumia njia mbalimbali ikiwa ni pamoja na kutoa matamko ya kupongeza, kulaani, n.k. Cha kushangaza hadi leo hii hatuoni jitihada za maksudi katika hili. mfano hata kutoa tamko la kulaani kushambuliwa na kujeruhiwa vibaya kwa makamanda wetu kule mwanza, Au hata kutoa tamko la kupongeza jambo jema ambalo Mungu ametufanyia watanzania Kwa kutupatia Mbunge kutoka chama makini (CHADEMA)- Mh. Joshua Nassari. BAWACHA mko wapi?

    Mimi hata mwenyekiti wake sina uhakika kama namfahamu, mbona kina Heche twawzfahamu?

    CHADEMA ifanye nini ili kuilazimisha BAWACHA ifanye kazi yake. au kuna haja gani BAWACHA kuwepo?
     
  2. v

    vngenge JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mh nadhani mzee kitila kama mshauri wa chama lazima utakuwa na neno hapa ngoja tukusuburi wasiwategee tu akina mzee slaa na Ndesa nanyi chakarikeni tafuteni mabinti strong wawasaidie
     
  3. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bawacha wanaonekana ni sikio la kufa,labda tuombe viongozi wa CHADEMA waangalie upya nini
    kifanyike kuhusu Bawacha,maana tuliahidiwa kuwa sasa itasikika.Lakini Wamekuwa kimya mno.
    Hebu nianze kwa kuwaomba Bawacha waje Segerea waitishe mkutano wa wamama ili kuwahamsisha.
    Tulitegemea kuwasikia kwenye vyombo vya habari kuhusu haya matukio yaliyotokea,au kuhamasisha
    japo kwenye uchaguzi wa udiwani Vijibweni lakini kimyaaaaa.haya Bwana acheni wamama wendelee kudanganywa
    kwa kanga na T.shirt.
     
  4. W

    Wangama guy Senior Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina imani na Mh.Mdee, naomba alifanyie kazi suala hili. BAWACHA ikitimiza wajibu wake basi akina mama maeneo mbalimbali ya nchi hii wataamka na kuachana na kuwa mtaji wa magamba. BAWACHA wake up!!
     
  5. K

    Kodemu Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakina dada 2po weng 2naoipenda chadema na 2napenda mabadiliko. tatizo hawa ndugu ze2 wako kimya kias ambacho ht cc 2nashindwa kujua ht taratibu za kujiunga zinakuaje. may b kupitia jf wanaweza kujitokeza.
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wamelala sana hawa
     
  7. i

    interprevist Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wajitokeze wamlaani Lusinde kwa matusi aliyomwaga mbele ya watoto. Anahitaji Laana yule
     
  8. i

    interprevist Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mheshimiwa Mdee, Please saidia katika hili, chukua ushauri uliotolewa
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Uchaguzi wa segerea utasimamiwa na magamba
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Uchaguzi wa segerea utasimamiwa na bawacha
     
  11. d

    dada jane JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo lkn kikwazo ni kwamba wengi ni watumisha wa serkali tena idara nyeti. Ila tutaendelea kuunga mkono harakati zote nyeti.
     
  12. g

    germstone jnr Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nafikiri mnalo jukumu la kuweka wachacharikaji wengine pia ili kukipa chama uhai,chaguzi za serikali za mitaa hazipo mbali,mnahitajika kwa uhamasishaji na ushiriki wenu wa hali ya juu.Haitakuwa sawa 2je kuwasikia wakati wa kutafuta viti maalumu.Jengeni mtandao mpana wa kudumu.
     
  13. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nawasihi kama kuna wadada na wamama wanaoipenda CDM kwa dhati, basi email za BAWACHA na CHADEMA ziko wazi zitumieni kufikisha ujumbe; HILI LITAJENGA SANA CHAMA.

    Hata hivyo niwasihi tena viongozi BAWACHA, kupanga mkakati wa kuelimisha wanawake TZ; pangeni mkakati kama mtahitaji fedha, leteni proposal kwa wananchi, mchango itatoka.
     
  14. v

    vngenge JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Pengo la Regia linaonekana dhahiri though hakuwa BAWACHA angelisemea hili.
     
  15. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    BAWACHA haina mwenyekiti baada ya mwenyekiti kuacha chama na kuhamia NCCR baada ya kukosa ubunge wa viti maalum. Sasa hivi kaimu mwenyekiti ni Suzan Lyimo (MB) na yuko active sana. Kama unakumbuka katika M4C ya Arusha (Harambee ya juzi0 yeye ndo alikuwa Mwenyekiti wa Maandalizi. Hata hivyo ipo challenge ya kupata wanawake jasiri kuja kuongoza maana wanawake wengi strategic wako serikalini (wakiwemo mawaziri) na wanatuunga mkono vizuri lakini hawajajengewe uwezo wa kuwa huru na kufanya maamuzi magumu.
     
  16. S

    Shembago JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule mama Mbunge Suzan lyimo ndio Bawacha mwenyewe!
     
  17. g

    gwambali JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yaani mmenigusa mno,kwanza wanawake wamekuwa nyuma mno kujitokeza hata kwenye vikao vya chadema mitaan why? 2badilike naamini mwanamke anauwezo mkubwa wa kuibadilisha tanzania kuanzia kwenye ngazi ya familia mbona umbeya mnaweza??? Punguzen ubusy tafadhali, nawakilisha hili kwa machungu mno loh!
     
  18. delabuta

    delabuta Senior Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefurahi sana kusikia kwamba bawacha wabatafuta wanawake na wadada mbona tumejaa tele tatizo hatujui tuanzie wapi viongozi wetu mmelala jamani amkeni basi muda ndio huuu wanawake ndio wapiga kura tunaomba mawasiliano ya bawacha ili tujue tunaanzia wapi please
     
  19. a

    asiendas Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuku bali mkuu, kweli tunahamu sana na BAWACHA lakii hatujui pa kuanzia, CAUSE MAGAMBA,wanakaribia kufanya uchaguzi so watawateka wale wote wenye nia njema na bawacha. Njooni matawini, acheni kulaaa.
     
  20. a

    asiendas Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupatieni e_mail za BAWACHA tujenge chama
     
Loading...