Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la Usalama la Taifa

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by jasonbourne, Oct 19, 2011.

  1. j

    jasonbourne Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJamii kuna nyeti ambayo inakuja na inahusiana na mambo ya usalama wa nchi...nadhani media za Tanzania zitaipick tuu quite soon au mnao scan mambo ya nje mtakuwa mshakiona hicho chuma kinachokuja na moja kwa moja hawa watu wa National Security Council ya Tanzania itabidi watoe tamko sasa kabla hatujaenda mbali kuna mtu anajua:

    1. Je limeundwa lini?

    2. na wajumbe wake wanapatikana vipi?

    3. Je Zanzibar wamo au hawamo?

    4. Je inabidi wawe na qualifications zipi?

    5. wanakutana mara ngapi?

    6. mwenyekiti wao ni nani?

    7. Katibu wao ni nani?

    8. Wanaripoti kwa nani?

    9. je washatoa maamuzi yepi zazito yanayohusu nchi hii tangu liundwe?

    10. je ripoti zao (gongo la mboto, pirates, meli kuzama zanzibar etc) ziko wapi?

    11. je website yao ni ipi?
     
  2. Y

    Yaptz Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lipo na linafanya kazi; Mara ya Mwisho tulisikia tamko la Baraza la Usalama wakati ile Meli ilizama Zanzibar (Is slander).... Tamko lilisomwa na Katibu Mkuu kiongozi..... kwa Hiyo kwa haraka haraka wajumbe watakuwa wafuatao
    1. Rais.....
    2.Katibu mkuu kiongozi...
    3....................
    4.....................
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    mnhh hapa hebu niwe mpole kwanza
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sijui chochote!!!!!!!
     
  5. j

    jasonbourne Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thread is too hot for JF

    Invisible kaamua kuificha huku

    we dare talk openly?

    huku kweli nani atakuja kuchangia ?
     
  6. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hapo tv yangu inakamata chenga tupu, tume nyingi zimeundwa na ripoti nyingi zimeandikwa lakini zimebakia kuwa siri ya waziri wa mambo ya ndani.
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nitarudi, ngoja nikaandae hoja kuliko kukurupuka...
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    naogopa kuongea pumba ,
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuuliza sio ujinga,
    mwongozo mh spika.
     
  10. p

    paulk JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwenyekiti wa baraza-Rais
    katibu-katibu mkuu kiongozi
    wajumbe- mkuu wa majeshi, IGP,Mkuu wa magereza, Mkurugenzi wa TISS, Waziri wa ulinzi, waziri wa mabo ya ndani n.k
     
  11. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kama sijakosea Nakumbuka hili councel ilizumziwa sana bungeni kama miaka mitatu hivi ulikuja kama msuada nakumbuka Dr. Slaa aliuchambua vilivyo kwani ulikuwa na mapungufu kibao serekal ikauchomoa.
     
  12. Bupilipili

    Bupilipili Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ...nitoe mwongozo ktk masuala haya ya kiintelenjensia:
    1. Baraza la Usalama wa Taifa (National Security Council) ni chombo kilichoundwa na Bunge mwaka jana (2010) kwa sheria kamili.

    2. Wajumbe
    . Rais wa Tanzania (Chairman)
    . Makamu wa Rais wa Tanzania
    . Rais wa Zanzibar
    .Katibu Mkuu kiongozi wa Zanzibar (...kwa sasa ni Makamu wa Rais wote wale wawili wa Zanzibar)
    .Waziri Mkuu wa Tanzania (Secretary)

    Ni chombo maalumu cha JUU KABISA cha kushugulikia jambo lolote linalohatarisha au linalotaka kuharibu Usalama kwa RAIA WA TANZANIA


    Baraza huketi kwa wakati uliomuliwa na linaweza kumwita na kumshirikisha/kuwashirikisha VIONGOZI wengine wowote kulingana na suala ambalo linajadiliwa pale, hiyo ndiyo tutakuwa tumesema kwamba, chombo hiki ni cha Kitaifa kwa sababu wanaokaa pale ni wale Viongozi wa Kitaifa.
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,707
    Likes Received: 4,438
    Trophy Points: 280
    Mpwa tafadhali sana kama unayo naiomba kwenye PM kama ulivyonitumia ile ya Uchunguzi binafsi, nakukubali sana Mpwa. Tafdhali ntaisubiria kwa hamu sana
     
  14. A

    Ame JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Hapa wapi tena mbona naona watu wana speak in new tongues! Samahani kwakukosea mlango nilikuwa natafuta mlango wa jukwaa la siasa...
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    3 - Mimi
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kutokana na ripoti ya Mwakyembe ilivyokuweka juu, nasubiri hiyo nyeti najua huwa haubahatishi.
     
  17. j

    jasonbourne Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achana na petty politics za personalities

    this thing is bigger than Mwakyembe na hao akina slaa
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ngoja niendelee ku-refresh kompyuta yangu na kujiandaa ku-savefasta kambla haija chomolewa lazima kuna kitu kinatisha....
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    nini kinatisha mkuu!
     
  20. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    Wakuu huyu si Jason Bourne mliye mzoea huyu ni Jasonbourne! ametumwa kuvuruga wasomaji kwa kumwaga upupu! Kwanini mods wanaruhusu tofauti ya space kama ID mpya? Rekebisheni haraka ID ziwe na tofauti ya wazi!
     
Loading...