Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la mitihani mnasubiri maandamano ndio mtoe matokeo ya mitihani ya UALIMU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tusichoke, Aug 3, 2011.

  1. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Katika kuonyesha kwamba shughuli nyingi za serikali zinaendeshwa kisiasa baraza la mitihani tanzania halijatoa matokeo ya mitihani ya ualimu iliyofanyika mwezi mei.Inaweza kuwa wanasubiri maelekezo toka wizarani ili watakapotoa na ajira ziwe tayari,swali ni kuwa iwapo serikali haina fedha za kuajili walimu kwa sasa Baraza watasubiri kutoa matokeo hadi lini?Ni vema shughuli za utendaji zikatenganishwa na siasa
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani matokeo ya ualimu kila mwaka yanatoka mwezi wa ngapi??
     
Loading...