Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la michezo tanzania kuunda kamati ya muda "tennis association"

Discussion in 'Sports' started by jogi, Jul 14, 2012.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,160
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Baraza la michezo tanzania kupitia mwenyekiti wake Malinzi, limefikia uamuzi wa kuunda kamati ya muda ya watu wasiopungua 8 ambayo pamoja na mambo mengine itaratibu na kuitisha uchaguzi wa chama cha mchezo wa tennis tanzania, kusimamia chama katika kipindi cha mpito ambacho kitakuwa ni mwezi mmoja kwa mujibu wa taarifa za uhakika toka chanzo makini.
    maamuzi hayo yamefikiwa kutokana na malalamiko yaliyopelekwa na wadau wa tennis wakilalamikia viongozi kukaa madarakani bila kuitisha uchaguzi kwa zaidi ya miaka 10 (kumi) sasa.
    katika kikao kilichofanyika awali, katibu mkuu wa TTA Inger Njau pamoja na mwenyekiti wake Denis Makoy walikiri mbele ya MALINZI kuwa kimsingi wanaongoza chama bila ridhaa ya wanachama (wadau).
    katika maamuzi hayo wafuatao wameteuliwa kwenye kamati ya muda ambao watafanya kazi sambamba na uongozi uliopo katika kipindi hiki cha mpito;

    JOHN BURA m/kiti
    TANGO . . . . . katibu
    SALUM MVITA - mjumbe
    ISMAIL . . . . . . - mjumbe
    VICKY CHUWA - mjumbe
    HASSAN . . . . . - mjumbe

    majina na orodha kamili itafahamika baada ya barua kuandikwa na kukabidhiwa rasmi kwa wahusika.

    Naomba kuwasilisha.
     
Loading...