Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

baraza la mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr.Mbura, Nov 4, 2010.

  1. D

    Dr.Mbura Senior Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niko kwenye maombi kumuomba Mungu ili baraza la mawaziri lisiwe na mafisadi papa
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unamuomba mungu yupi huyo?
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    CCM wana namna yao ya kufanya maamuzi ambayo ni kero kwa wananchi
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Watakosekanaje mafisadi wakati wao ndo wamemweka bosi wetu?
     
  5. b

    bojuka Senior Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini wasiwe mafisadi lazima jk atachagua mawaziri watakaohakikisha fedha zilizotumika kwenye kampeni zinarudi kwa nguvu zote.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kwenye kura za maoni kwenyewe almost wote walionyesha dalili za ufisadi kwa kuhonga kupita kiasi...na ndio haohao watakaochaguliwa!
    Mi naona bomba tu, chagueni mapapa maana mtakuwa mnaandaa ushindi mnono sana kwa cgadema hapo 2015
     
  7. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tabiri orodha.
     
Loading...