Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la Mawaziri wote Wajiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Supervisor, Mar 25, 2011.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jaman kutoka na uzalilishaji wa Boss wao anapowatembelea maeneo ya kazi inatia huruma. Magufuli na wengine walio tolewa kafala sijui wataanzia wapi? Jk uliwachagua ili uwazalilishe? Hakuna ki2 kinauma kama hiki. Ombi langu.! NAOMBA MAWAZIRI WOTE MTANGAZE KUACHIA NGAZI ili ateuwe wengine 'wachapakazi kama yeye'. Jaman nimejiunga Tanu toka 1966 sawa na FTS
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kupeperusha bendera kwenye shangingi kuna raha yake bwana! Nani asiekumbana na matusi ya boss wake? Tuulize sisi tunaofanya kazi kwa wahindi ila jioni juu stuli ndefu pale kaunta hukosi.. Halagu unakuja muhudumu anakupiga bao chenji uone moto wake
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Kweli nakubaliana nawe, hawa jamaa hawana wazo lolote zaidi ya kuitwa mawaziri na ndio maana wanaweza kufanya wanayoyafanya. They know what are they are after! Leo hii tunajua story za akina Mwakitwange (MB) kwa kukataa ubabaishaji na wenyewe tutawakumbuka kwa matendo na misimamo yao ya ulaji na kukataa kujiuzulu japo hawana walifanyalo. ni wanafiki, wezi, wazembe, wababaishaji, viburi, dharau.....
     
  4. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nami nimejiunga na TANU toka mwaka 1966 na baadaye CCM 1977 lakini sijaona upuuzi kama huu. MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
Loading...