Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la Mawaziri wote Wajiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Supervisor, Mar 25, 2011.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jaman kutoka na uzalilishaji wa Boss wao anapowatembelea maeneo ya kazi inatia huruma. Magufuli na wengine walio tolewa kafala sijui wataanzia wapi? Jk uliwachagua ili uwazalilishe? Hakuna ki2 kinauma kama hiki. Ombi langu.! NAOMBA MAWAZIRI WOTE MTANGAZE KUACHIA NGAZI ili ateuwe wengine 'wachapakazi kama yeye'. Jaman nimejiunga Tanu toka 1966 sawa na FTS
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    ukiandika thread ya kipuuzi kama hii watu wataishia kukudharau tu na kutokuchangia.
    badilika
     
  3. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimekubali kweli waliowengi wanatumiwa,,
    RAIS akifanya kazi yake mnasema,
    akiwa kimya mnasema.
    ACHENI KUTUMIWA KAMA KONDOM.
     
Loading...