Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la mawaziri na watoto wa vigogo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, May 5, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]

    [​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]

    • [​IMG]
    • [​IMG]


    • [​IMG]
    Katibu mkuu wa zamani wa CCM Yusuf Makamba aliwahi kujivuna kuwa amezaa watoto wenye bongo na hivyo lazima mwanae awe waziri. Kikwete alipovunja baraza la mawaziri kutokana na kipenzi rafiki na mshirika wake Edward Lowassa kusombwa na kashfa ya Richmond, alimuacha nje January. Hii ilifanya watu tumzodoe Makamba kuwa yako wapi tusijue kuwa waarabu wa Pemba hujuana kwa viremba! Sasa January pamoja na uteke wake ni waziri. Anazidi kutunisha namba ya watoto wa wakubwa walioridhi ukubwa wa wazazi wao. Leo tuna Emanuel Nchimbi mtoto wa kigogo wa zamani wa CCM, January Makamba kadhalika, Adam Malima mtoto wa swahiba mkubwa wa rais wa awamu ya pili Ali Hassan Mwinyi ambaye mwanae ni waziri wa Afya na Hamis Kageshiki mkwe wa Mwinyi. Kimsingi, Makamba hakutabiri wala kubabaisha bali alijua walivyo na hisa kwenye serikali hii ya kishikaji ya kujuana na kulindana ukiachia mbali kulipana fadhili kwa mgongo wa jasho la mlipa kodi maskini. Ubaya ni kwamba wale wasio na hisa walipopewa madaraka wakajisahau kuwa hawakuwa na hisa. Hii ndiyo siri ya kubakizwa kwa watu kama Adam Malima ambaye alishirikiana na William Ngeleja kuhujumu uchumi. Kadhalika Dk. Hussein Mwinyi ambaye mabomu yaliua watu chini ya uangalizi wake na akashinikizwa ajiuzulu akagoma kwa kujua shea za baba yake kwenye serikali. Kadhalika Emanuel Nchimbi anayekabiliwa na shutuma za kughushi vyeti vya kitaaluma. Hawa ni watoto wa wenye hisa hawaguswi wala hawastuki hata wakikosea vipi.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Nchi ya wanafamilia hii acha wale kwanza dawa ni 2015.
     
  3. aseenga

    aseenga Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    kia kitu kina mwisho:baby::baby:
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni kweli nchi yetu uwanafamilia kubebana umezidi, hata 2015 utaendelea:-

    Ndesa na mtoto wake * mkwewe
    Lissu na dada yake
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Udambwidambwi wa politiki huu!
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja,

    kweli kuna undugu na kubebana sana kwenye vyama vya siasa!

    We mwanzilishi anamkabidhi mikoba mkwe wake awe mwenyekiti unafikili ni sahihi kweli?
     
  7. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dr slaa na rose kamili mbunge viti maalum-chadema
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nilidhani mada ni 'baraza la mawaziri na vigogo' na sio back benchers! au nimesoma vibaya?
     
  9. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tundu Lissu aliwahi kusema huu ni utawala wa kifalme akaonekana mtu wa ajabu kabisa
     
  10. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umemsahau David Matayo David mtoto wa Cleopa Msuya.
     
  11. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nilifikri hivyo Mkuu. Lakini kwa vile akili ya wanaccm imelundikana kwenye Masaburi wamekimbilia vidagaa! Sisi Wa-TZ mazoba acha tuliwe!
     
  12. k

    ksalama0 Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumeliwa kekundi Watz wenzangu, hebu 2015 iwaamshe wote kukaa mguu pande na sawa kwa upande ulio sahihi.
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mungu ibariki tanzania!! :amen:
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,689
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    Rasilimali ya Mnyonge ni Umoja 2015
     
  15. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Vita kawawa Zainab kawawa
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Days are coming when they will regret and attempt to get out of the country but for sure nobody will succeed.
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Inamaana sisi ambao hatuna ndugu yeyote huko kwenye uongozi wa juu uwaziri ndio bac tena watafaidi wakina W J Malecela tuu
     
  18. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haya yote yana mwisho wakuu. tuwe tu na subira, salvation is around the corner. M4C
     
  19. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye nacho huongezewa, asiyenacho hunyanganywa hata kile kidogo alichonacho.
     
  20. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mh jamani mnikumbuke mie pia nipo
     
Loading...