Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza La Mawaziri La Dr. W.P. Slaa Hili Hapa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Superman, Sep 23, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    WanaJF;

    Si vibaya tukaanza kutoa maoni na mapendekezo yetu hata kuota ni nani ambao wanaweza kufanya team nzuri katika Baraza la Mawaziri la Serikali ya Mh. W.P. Slaa endapo atashinda uchaguzi mkuu.

    Napenda nianze kutoa mapendekezo hayo:

    Rais: Mh. Wilbroad P. Slaa

    Makamu wa Rais: Said Mzee Said

    Waziri Mkuu: Mh. Freeman Mbowe

    Mwanasheria Mkuu: Mabere Marando

    Waziri Wa Sheria na Katiba: Tundu Lisu

    Waziri wa Fedha; Mipango na Uchumi: Mh. Ndesamburo

    Waziri wa Miundombinu: Mh. Zitto Kabwe

    Waziri wa Ajira; Vijana; Michezo na Utamadubi: Mh. Halima Mdee

    Waziri wa Afya; Ustawi wa Jamii, Wanawake na Watoto:

    Wizara ya Ulinzi; Mambo ya Ndani; JKT na Usalama wa Taifa:

    Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi:

    Wizara ya Kilimo; Chakula; Ushirika; Mifugo; Maji na Umwagiliaji

    Wizara ya Ardhi; Makazi; Misitu; Mazingira na Utalii

    Wizara ya Mambo ya Nje; Biashara na Masoko:

    . . . . .

    Naomba sasa wadau muendelee . . . .
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Siwezi kuendelea mimi labda kama ni la muda! maana Dr Slaa keshasema anabadili katiba na atachagua mawaziri wasio wabunge. Anyway, napenda kuona Nishat na Madini Mh Zitto Kabwe.
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MIMI
    Huku si ndiyo JK alipitia lol!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Oooh! You are right Mkuu!

    In 100 days . . . . ngoja tuendelee kuota tu!

    Basi, Mipango, Fedha na Uchumi namweka: Professor Ibrahimu Lipumba . . . .
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,755
    Trophy Points: 280
    Kwanza atakuwa na mawaziri wangapi?..Lisemwalo lipo... Hadi nasisimka manake sura mpya zote lazima mabadiliko yaoneekane.
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Du! Nyambala?
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Day dreaming, only your wishful thought, be real SM. Hatuna nafasi ya kufanya majaribio kwenye nchi hii iliyojaa ufukara.
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu;

    Wewe toa mapendekezo yako hapa. Dr. Slaa huwa anasoma na kuzingatia baaadhi ya maoni . . . . Si umeona hata Wizara nilivyozichanganya?
     
  9. m

    muafaka Senior Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    i thought you are proposing baraza la mawaziri la serikali ya chadema instead you telling us about baraza la mawaziri la mgombea urais.
     
  10. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Yatakapokuja Mabadiliko ya katiba, unalojukumu la kutoa maoni kama mdau in case atashinda kweli. So, this could be dream come true kama maoni yatakuwa na mwelekeo mzuri.

    If not names, unaweza ukasuggest hata Wizara . . .
     
  11. M

    Mkandara Verified User

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna viongozi wengi ambao ni makatibu wakuu wa wizara za serikali ambao watachukuwa nafasi ya Uwaziri kukata ukiritimba, hivyo inabidi mtazame pia wakurugenzi ambao ni wachapa kazi na sio kutazama sura mnazozifahamu tu...
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,607
    Likes Received: 813
    Trophy Points: 280

    Na huo ufukara si imeletwa na hao ambao unadhani wanajua kuongoza?
     
  13. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Du!

    Sasa hivi Baraza la mawaziri ni la CCM au la Rais aliyepo madarakani?

    Nadhani katiba ya sasa inampa uwezo atakayeshinda ateue mawaziri, unless kama katiba itabadilishwa kuwa Rais asiteue Mawaziri bali vyama.
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    naona mmesahau kuwa kwa mujibu wa katiba iliopo Rais wa Jamuhuri ya Tanzania anahaki ya kuteua wabunge Kumi kama ataona inafaa, kama ataona anakosa watu makini na wajuzi wakuendesha serikali anauwezo wakumteua yoyote awe Mbunge, yeye sio Kikwete anaetumia nafasi kumi za Ubunge kuwapa wapuuzi nafasi za uongozi wa kitaifa....rejea Uteuzi wa Kingunge kisha leta hoja yoyote aliyowahi kuijenga Bungeni kwa miaka 5.
     
  15. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hao ninaodhani wanajua kuongoza sijawataja, wewe uliowataja ndio wanaweza kuongoza? If wishes were horses...... unapenda kuishi kwa ndoto ndoto, kujenga maghorofa kichwa SuperMan. Be real Superman.
     
  16. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu; wazo jema sana.

    Unayo mapendekezo yoyote?
     
  17. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Katika hizo 10: moja ampe Lipumba nyingine Magufuli.

    Hapo vipi?
     
  18. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Na hakuna pia nafasi ya kuendeleza mfumo uliotuletea ufukara...!
     
  19. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu; mbona unachanganya watu wanaokujibu?

    Kuwa makini kidogo . . . angalia aliyejibu post yako ni nani . . .
     
  20. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mapendekezo au maoni ya mfumo ulionao ni yapi?
     
Loading...