Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la mawaziri la Dr slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tasia I, Oct 5, 2010.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakuu heshma zenu, mimi jamni nasapot kwa nguvu zangu zote CHADEMA na Dr Slaa, lakini swali langu ni kua hivi kama dactari kishinda, si atakua na wakati mgumu katika kuunda baraza la mawaziri? hii iktokana na uhaba wa wabunge ambao ndio watakao teuliwa kua mawaziri!!

    Nipeni maoni hapa jamani.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mambo yandani mrema Augustinon TLP, Uchumi LIPUMBA, BIASHARA VIWANDA CHEYO MAPESA , SHERIA MTIKILA, MAMBO YA NJE ZITO KABWE, WAZIRI MKUU MBOWE. WANAWAKE NA WATOTO ANA..TAMWA
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hii ni kununua mbeleko kabla mtoto hajazaliwa.
     
  4. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayawahusuuuuuuuuu..... Nani kakwambia atakuwa na wabunge wachache?????????????


    Hatudanganyiki 2010
     
  5. l

    lembeni Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mawaziri vivuli?
     
  6. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    acha uchuro wewe! Chadema wamesimamisha wagombea kwenye majimbo 187 unajua watapata viti vingapi vya bunge? Na baraza la mawaziri la dr slaa litakuwa dogo, mawaziri 20 tu, vile vile raisi anaruhusiwa kikatiba kuteua wabunge 10, bado kuna wabunge wa viti maalumu nafasi kibao, bado hujaelewa kijana? Baadae tutaanza mchakato wa kubadili katiba ili kuwafanya mawaziri kutotokana na wabunge! Hivyo raisi ataweza kuchagua mawaziri nje ya bunge ili waweze kuwajibika ipasavyo kwa bunge
     
  7. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Umetumwa wewe si bure!!
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Lafudhi kama MS vile.
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    MMeshafanya uchaguzi wenu wa ndani sasa mnakuja kutuhadaa ili mjue tunajua nini.
    Waliokutuma wamepotoka
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    chagua kwnza...mambo mengine badae
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Majibu ya executive yanatosha sina haja ya kuongezea.
    Out of 187 ata akipata wabunge mia then out of mia mawaziri 20 watatoka umo.
    Ila namshauri for the sake of buidling our nation which is so behind kuna haja ya kuunganisha nguvu kwa kuchukua ata watu competent toka vyama vingine as wote tuu watanzania.
    Uyu kijana ananikumbusha swali la Kasesera kwa ITV mdaharo wa wabunge vijana alipouliza mbona CHADEMA WATAKUWA NA WABUNGE WACHACHE.
    Zito akamjibu mbona ata uchaguzi bado umejuaje kama tutapata wabunge wachache
     
  12. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizi ambazo ziko kwenye red, are you serious????????? Cheyo, do you really know him??? Huyu ni tapeli kuliko hata hao CCM tuanotaka kuwatoa. Mtikila... too confrotational and too contraversial
     
  13. N

    Ngurudoto JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waziri Mkuu wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania, Mhe. Freeman Mbowe (Mb-hai)...
     
  14. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,727
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Wewe utakuwa waziri wa 'safari za nje za Rais'!!!!!!!
     
  15. M

    Miruko Senior Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waziri mkuu atategemea chama gani kitakuwa na wabunge wengi. Katiba ya Tanzania inasema waziri mkuu hutokana na chama chenye wabunge wengi.
     
  16. N

    Ngurudoto JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JF, Hivi Tunazungumza Uchaguzi kama Referendum ya Serikali ya CCM ambayo ni sahihi katika demokrasia ambayo Incumbent anaomba ridhaa kuendeleza mambo aliyoanzisha Kwa kipindi kingine.

    CHADEMA, Chama kikuu cha Upinzani Tz kikipewa ridhaa ya Kuongoza sisi wa WaTZ lazima kitakuwa na Serikali yake ambayo itakuwa na viongozi makada wa Chama Hicho wenye ushawishi..Mwenyekiti wa CHADEMA,ambaye anatarajiwa kuwa Mbunge wa Hai, Mhe. Freeman Aikaeli Mbowe, ndio atategemewa kuwa WAZIRI MKUU WA 12 wa JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA, chini ya RAIS WA AWAMU YA TANO WA TANZANIA, MHE. DK. WILBROD PETER SLAA..

    Je, NAFASI YA WAZIRI MKUU MTEULE, MHE. AIKAELI MBOWE (MBUNGE WA HAI) KATIKA SERIKALI YA RAIS DR. SLAA INACHUKULIWAJE, MBOWE KUMRITHI PINDA UONGOZI WA SERIKALI IJAYO KUNAWEZEKANA?
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    All things are possible :)
     
  18. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mbowe na slaa wote ni great thinkers i gues tanzania itaelekea kwenye next level,hapo itakuwa njema saaana
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    In five years time uje uicheki Tz walai ata wale walio ughaibuni wataludi
     
  20. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Mi nisha anza kufungasha..................Unless otherwise.................!!!!
     
Loading...