Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la mawaziri la dharula usiku huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baija Bolobi, Mar 6, 2012.

  1. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Kuna tetesi nzito kuwa kikao cha baraza la mawaziri cha dharula usiku huu. JK mwenyewe yuko Moshi lakini kaagiza kifanyike chini ya uenyekiti wa Makamu wa Rais.
    Agenda kuu ni mgomo wa madaktari na kuona njia ya kuwaondoa Dr. Mponda na Nkya bila kusababisha political fallout. Lile zengwe la Pinda la hapo awali ilikuwa ni danganya toto ili kupima joto ya maji.

    Mawaziri wengi matumbo yako moto. Kuku weusi, kondoo na ng'ombe wameteketea kwa kasi jana na leo katika familia za mawaziri.

    Hili ni la kuvunda halina ubani. Amewanyima madaktari mgomo umerudi, akiwapa, walimu wanagoma. Afanyeje?
     
  2. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hadithi hadithi,hadithi njoo,utamu kolea.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Tunateseka kwa sababu Rais aliye madarakani hakuchaguliwa na watanzania, alitumia pesa yake kupata madaraka, viashiria ndio kama hivi, jifunzeni kwa mfano wa nabii suleiman alipoletewa kesi mbele yake kuwahusu wamama wawili wakivutania kitoto kichanga ki-hai na mwili wa kitoto kichanga kana kwamba mtoto yupi ni wa nani huku kila mmama akidai aliye hai ndiye wake! (mmama mmoja wao alifanya hila, alimlalia mwanae usiku akafa, akamchukua wa mwenzie na kumuweka wake aliyekufa ubavuni pa mwenzie. walipoamka tazama mwenzie alipomtazama kwa makini aligundua kitoto kilichokufa si chake mzozo ukaanzia hapo) mfalme suleiman alipoona kila mmoja anang'ang'ania kuwa mtoto mzima ndiye wake, aliamua aletewe shoka ili amcharange vipande viwili awagawanyishe wale wamama. yule mwenye mtoto hai aliposikia hivyo akamwambia mfalme akasema mpatie huyu mama mtoto huyu hai usimcharange! lakini yule aliyemlalia kichanga wake akamwambia mfalme akasema "bora umcharange tukose wote!!!" ndiposa mfalme suleiman alipotambua ya kuwa kichanga hai kilikuwa cha yule mama aliyebambikiwa na mwenziwe, na akaamuru akichukue kichanga chake. AMINI NAWAAMBIENI kikwete hakuchaguliwa na watanzania. Ni baba gani watoto wake wakimuomba samaki akawapa nyokaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama hizi taarifa ni za kweli nitashangaa sana. Moshi na Dar sio mbali ki-hivyo, kwa nini rais asipande ndege aje kutatua mgogoro yeye mwenyewe?
     
  5. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hadithi njoo na utamu mwingiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Yaleyale ya kupima upepo na kuipa kisogo taaluma na weledi.! Serikali hii?? Sijui itakumbukwa kwa lipi
     
  7. i

    isoko Senior Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hadithi hiyo inatufundisha nini? teh teh @ satellite
     
  8. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwakuwa walishazoea kufanya maamuzi kisiasa zaidi hawajali bt muda unakaribia kuisha, hiyo amani mnayoihubiri kila siku huku nyie mkiwa chanzo cha maangamizo kwa jamii hiyohiyo kinakwisha, hamta amini udhubutu wa watanganyika, pindi huo muda utakapofika.
    Polisi wanaua raia kama nzige hakuna wakuwaonya, kinachotokea mnalindana, waziri anatamka utumbo boss wake yeye anawaza wapi pa kwenda kuzurura.
    Muda unakuja.
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi Moshi na Dar siku hizi pamekuwa mbali kwa usafiri wa anga!!! ni ajabu Rais ku-delegate majukumu utadhani yuko nje ya nchi........atumie skype tena ya bure kabisa
     
  10. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe habari umezitoa wapi weka source
     
  11. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaweza ku prove kama rais hakuchaguliwa na sisi ?
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Yuko busy anapanda mlima Kilimanjaro!!
     
  13. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Nalaumu sana TISS na taarifa wanazompa mkuu wa nchi,hali ni dhahiri itachafua nchi lakini system nao kama wamechoka vile!!!
     
  14. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jipange unaongea sana huna point
     
  15. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka source
     
  16. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Nasikia "mzee" huwa anachungulia humu! Mzee akili za kuambiwa changanya na zako!!
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    naona umebadilisha staili ya kuusaka umaarufu janvini..karibu
     
  18. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Let us wait and see!!!
     
  19. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana Jane, wewe ndo ujipange mwesho wenu sasa unaonekana.
     
  20. s

    subash Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk hakika utakumbukwa. Anyway mi napita tu naelekea apolo hosp.
     
Loading...