Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la mawaziri la chadema lingekuwaje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NOT ENOUGH, Mar 3, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ningependa kujua Dr Slaa alipangaje baraza lake la mawaziri kama angeingia Magogoni tarehe 31/10/2010? I would be so much interested kujua nani wangekuwa members. Ni vizuri tujue ili tuone kama Mh ilikuwa achukuwe uwamuzi sahihi au la? and its very possible hilo ndo likawa baraza letu la mawaziri mwaka 2015.

    1. Raisi - Slaa
    2. PM - Mbowe
    3. Fedha
    4. Lissu
     
  2. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    Kumbe unaota. Pole sana.
    kwa ndoto hizo utaota mpaka utazeeka, wenye nchi hawana time na hao unaowataja, kiongozi anachukua mke wa mtu. eti kiongozi mmliki cassino? maajabu.
     
  3. n

    nyantella JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    3. Fedha & Uchumi - ZZK
    4. AG - TL
    5. Sheria & Katiba - JJM
    6. Wanawake & Watoto - HJM
    7.
     
  4. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh! mkuu unafikiria mbali kweli,,,,,mpaka unapitiliza!!!! we waukweli ndani ya uongo!!!!
     
Loading...