Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la mawaziri kutangazwa wakati wowote-Ikulu!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHAI CHUNGU, May 3, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ikulu imetoa taarifa rasmi kwamba baraza jipya la mawaziri liko jikoni na sasa litatangazwa muda wowote kuanzia sasa..

    Taarifa hiyo imeongeza kwamba baraza hilo litakua lina ubora wa hali ya juu sana.

    Chanzo:gazeti mwananchi.
     
  2. T

    Tesha1 New Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    where is Mama Migiro
     
  3. L

    Lion's Claws Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani halitakuwa na jipya kwani watu ni walewale labda achanganye na wapinzani.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Nyie watu mna moyo si utani!
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Watanzania bwana tuna kazi kweli kweli. Wazungu walikaa wakatumia ubongo wao wakagawanya mwaka katik miezi, mwezi katika wiki, wiki katika siku, siku pia ikagawanywa katika saa, saa katika dkk na dkk katika sekunde. Hii yote ni katika kurahisisha kupeana muda sahihi lakini leo tunasema WAKATI WOWOTE. Hiyo wakati wowote hauna mwezi, siku wala saa?
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mzee Mwanakijiji, naona hii ndio kauli mbiu yako kuelekea kutangazwa kwa baraza jipya. Naona una siri kubwa moyoni!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kama linatangazwa bila Bunge la dharura basi hayumo. Huwezi kuapa kuchukua uwaziri bila kwanza kuapa kuwa mbunge.
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Nasubiri nione huo ubora wake!
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Una hamu ya kulijuwa? haya tayarisha "criticism" kabla halijatangazwa!
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi kuapa kuwa mbunge lazima uende ukale kiapo dodoma ndani ya ukumbi wa bunge?si unaweza kuapishwa hata kwenye ofisi ndogo za bunge mradi bi kiroboto awepo au?
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    umenena. hata mwezi ujao ni wakati wowote kuanzia sasa!!!!
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri ila kama ana akili ampige chini Mahanga atamchafua.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Hivi Anna Tibaijuka yupo kweli?

    Manake aliingia na bomoa bomoa yake halafu ghafla akawa hasikiki kama ilivyokuwa awali.
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Unaapa kwenye kikao cha kwanza cha mkutano wa kwanza wa bunge baada ya kuteuliwa. Siyo ukae na spika tu akuapishe Mkuu.
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mimi nimeshakata tamaa kuanzia Hukumu ya lema mpaka ya segerea najiona ni mtumwa katika nchi yangu
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    so kinyume chake?LILILOPITA HALIKUA BORA,ASANTE SANA KATIBU KIONGOZ
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nimekuelewa,
     
  18. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Baraza hilo likiwa halina wapinzani japo watatu bado litakuwa bomu tu.
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Muungano Karibu uvunjike kwahiyo concentrate sana kwenye mambo yenu ya zenji
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    atateuliwa mtu wa kushika kijiti chake
     
Loading...