Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la Mawaziri Kutangazwa Leo...Tetesi za Wanaotajwa Sura Mpya...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amavubi, Apr 30, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Nasikiliza Clouds sasa hivi kwamba Baraza La Mawaziri huenda likatajwa muda wowote leo hii na baadhi ya wanaotajwa katika sura mpya ni David Mwakyusa, Anne Kilango, Jenista Mhagama, Pindi Chana, Abdallah Kigoda, na Dalali Kafumu

    My Take: staili ya JK si kama ya Mkapa, maana hata tetesi za kuvunjwa kwa Baraza zilishauwa hewani.. ngoja 2one
     
  2. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nothing new, anne kilango? kigoda?
     
  3. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ndo tetesi za majina hayo basi hakuna jipya lolote sioni mwenye uwezo kati ya hayo majina.
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama Hao ndiyo wapya Please bora awaache hao waliopo!Tumwile mwa kihalaaaa

    Naomba hii iweze ni tetesi na siyo news coz nahisi vichomi na misuli ya kichwa imeanza kubana!
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Kumbe hata gazeti la CHAMA UHURU (30/4/2012) Limetaarifu habari hii
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Tutasikia mengi mpaka siku baraza litakapotangazwa
     
  7. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusubili ndo tuongee.
     
  8. S

    Shaabukda Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi limeshavunjwa?
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    wenzetu mna moyo kweli; wanaondolewa wana CCM wanarudishwa wana CCM, sera zile zile, chama kile kile, ilani ile ile, watu wale wale! Kama Kigoda akirudishwa si alishakuwemo humo? I'm really indifferent kwa vyovyote watakavyofanya!
     
  10. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Fedha.....Mwigulu
    Uchukuzi.....Mwakyembe
    Nishati......Makamba, (Kafumu...Naibu); means Malima OUT!
    Tawala za Mikoa....Mwanri
    Biashara....Nyarandu (Mhagama....Naibu)
    Zakhia Meghji....Utalii
    Afya.....(To be adervitised)
    Kilimo......Kilango

    Hutaki, unaacha....kama ngumu kumeza, unashushia na kiroba!!
     
  11. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo lazima akiondolewa mtu wa Kilimanjaro eti nafasi yake ijazwe na mtu wa huko; potelea mbali>kama ni kufa CCM ife: TUMEWACHOKA MAGAMBA. Watu wa Same songa mbele na Operesheni ng'oa CCM hata kama Kilango akiwa Waziri.
     
  12. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kama kawa kujuana saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana kafumu, kigoda kunanini......anatoka nafuu anaingia maututi.
     
  13. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na Mambo yale yale!
     
  14. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye RED, najisikia kichefuchefu kuhusu huyu mtu kwavile nashindwa kumtofautisha kati yake na Mkapa kwenye suala zima la ubinafsishaji.....hapo kwenye BLUE, hakuna jinsi, inabidi tu umeze hivyo hivyo vinginevyo ni kujitafutia magonjwa ya moyo bure....none of us, at least kwa sasa can change it otherwise tuwaombe wajeda watusaidie kwa hilo!!!
     
  15. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha haa, Mwigulu? Huyu anayeshindwa hata kujieleza hapa JF? Kama ndo hivyo bora baraza libaki hilohilo lililopo tu. Naona CCM ishaishiwa man power hivi sasa. Mtaji mzuri upo CHADEMA kuliko hata CCM kwenyewe. Sioni kipya katika orodha hiyo. Eti hadi Kilango, mnafiki huyo?
     
  16. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    msitu ule ule ngedere wale wale.
     
  17. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kilango apate kwa heshima ya nani? Yule hafanyi kazi kwa matakwa ya umma ila kwa kutafuta nafasi kwa wakubwa. Sijasahau alivyoikanyaga mada ya katiba mpya, huyu akipata uwaziri atawazika watanzania
     
  18. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nape unampa nafasi gani hapo?
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Mkuu ukiendelea hivyo utapata brain concussion bure na tutakukosa jamvini!
     
  20. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    kigoda, mwakyusa etc walikuwemo miaka mingi iliyopita na hatukuelezwa kwa nini walitolewa na yamkini hatujaua kwa nini wanarudishwa kama ni kweli, uteuzi wa baraza nao uingie kwenye katiba
     
Loading...