Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BARAZA la Mawaziri Kivuli, Kambi Rasmi ya Upinzani baada ya mabadiliko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tumaini Makene, Jun 21, 2012.

  1. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    BARAZA LA MAWAZIRI KIVULI NA MABADILIKO YA WIZARA KIVULI
    [TABLE="class: MsoNormalTable, width: 7"]
    [TR]
    [TD="width: 36"] No.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] WIZARA KIVULI
    [/TD]
    [TD="width: 132"] WIZARA YA SERIKALI
    [/TD]
    [TD="width: 135"] KAMATI HUSIKA YA BUNGE
    [/TD]
    [TD="width: 132"] WAZIRI KIVULI
    [/TD]
    [TD="width: 90"] NAIBU WAZIRI
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 1.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] OFISI YA WAZIRI MKUU
    [/TD]
    [TD="width: 132"] OFISI YA WAZIRI MKUU
    [/TD]
    [TD="width: 135"] -SHERIA NA KATIBA,
    -FEDHA ,UCHUMI +MIPANGO
    [/TD]
    [TD="width: 132"] KUB- FREEMAN A.MBOWE
    [/TD]
    [TD="width: 90"]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 2.
    [/TD]
    [TD="width: 172"]

    WAZIRI WA NCHI OFISI YA WAZIRI MKUU


    [/TD]
    [TD="width: 132"] 1.SERA,URATIBU NA BUNGE
    2.UWEKEZAJI NA UWEZESHAJI
    3. TAMISEMI—
    ELIMU
    -TAWALA ZA MIKOA
    [/TD]
    [TD="width: 135"]
    -do-​
    [/TD]
    [TD="width: 132"] DAVID ERNEST SILINDE
    [/TD]
    [TD="width: 90"]


    -​
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 3.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] MIUNDOMBINU
    [/TD]
    [TD="width: 132"] UJENZI NA UCHUKUZI
    [/TD]
    [TD="width: 135"] MIUNDOMBINU
    [/TD]
    [TD="width: 132"] SAID ARFI
    [/TD]
    [TD="width: 90"] PAULINE GEKUL
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 4
    [/TD]
    [TD="width: 172"]

    WAZIRI WA NCHI OFISI YA RAIS
    [/TD]
    [TD="width: 132"] OFISI YA RAIS
    1-UTAWALA BORA
    2-MAHUSIANO NA URATIBU
    3- MENEJIMENT YA UTUMISHI WA UMMA
    [/TD]
    [TD="width: 135"] -SHERIA NA KATIBA.
    -FEDHA NA UCHUMI
    [/TD]
    [TD="width: 132"] PROF. KULIKOYELA KAHIGI
    [/TD]
    [TD="width: 90"]


    -​
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 5.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] FEDHA UCHUMI NA MIPANGO
    [/TD]
    [TD="width: 132"] WIZARA YA FEDHA
    [/TD]
    [TD="width: 135"] FEDHA NA UCHUMI
    [/TD]
    [TD="width: 132"]
    ZITTO KABWE
    [/TD]
    [TD="width: 90"] CHRISTINA MUGHWAI
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 6.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] KATIBA SHERIA NA MUUNGANO
    [/TD]
    [TD="width: 132"] KATIBA NA SHERIA+OFISI YA MAKAMU WA RAIS MUUNGANO
    [/TD]
    [TD="width: 135"] SHERIA NA KATIBA
    [/TD]
    [TD="width: 132"] TUNDU A.LISSU
    [/TD]
    [TD="width: 90"]
    -​
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 7.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] MALIASILI,UTALII NA MAZINGIRA
    [/TD]
    [TD="width: 132"] MALIASILI NA UTALII+OFISI YA MAKAMU WA RAIS MAZINGIRA
    [/TD]
    [TD="width: 135"] MALIASILI NA MAZINGIRA
    [/TD]
    [TD="width: 132"] MCH.PETER MSIGWA
    [/TD]
    [TD="width: 90"]
    -​
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 8.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] MAMBO YA NDANI YA NCHI
    [/TD]
    [TD="width: 132"] MAMBO YA NDANI
    [/TD]
    [TD="width: 135"] MAMBO YA NJE ULINZI NA USALAMA
    [/TD]
    [TD="width: 132"] VICENT NYERERE
    [/TD]
    [TD="width: 90"]
    -​
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 9.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] MAMBO YA NJE NA USHIRIKIANO WA AFRIKA YA MASHARIKI
    [/TD]
    [TD="width: 132"] MAMBO YA NJE NA USHIRIKIANO WA KIMATAIFA+ USHIRIKIANO WA AFRIKA YA MASHARIKI
    [/TD]
    [TD="width: 135"] MAMBO YA NJE ULINZI NA USALAMA
    [/TD]
    [TD="width: 132"] EZEKIAH D.WENJE
    [/TD]
    [TD="width: 90"] RAYA IBRAHIM KHAMIS
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 10.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] ULINZI NA JKT
    [/TD]
    [TD="width: 132"] ULINZI NA JKT
    [/TD]
    [TD="width: 135"] MAMBO YA NJE ULINZI NA USALAMA

    [/TD]
    [TD="width: 132"] MCH.ISRAEL NATSE
    [/TD]
    [TD="width: 90"]
    -​
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 11.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] MAJI,MIFUGO NA UVUVI
    [/TD]
    [TD="width: 132"] MAJI NA UMWAGILIAJI+ MAENDELEO YA MIFUGO NA UVUVI
    [/TD]
    [TD="width: 135"] KILIMO ARDHI NA MAJI
    [/TD]
    [TD="width: 132"] SYLVESTER M.KASULUMBAYI
    [/TD]
    [TD="width: 90"]
    SABREENA HAMZA​
    SUNGURA​
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 12.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] KAZI,HABARI,UTAMADUNI NA MICHEZO
    [/TD]
    [TD="width: 132"] HABARI,VIJANA NA MICHEZO+ KAZI NA AJIRA
    [/TD]
    [TD="width: 135"] MAENDELEO YA JAMII
    [/TD]
    [TD="width: 132"] JOSEPH O.MBILINYI
    [/TD]
    [TD="width: 90"] CECILIA PARESSO
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 13.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] NISHATI NA MADINI
    [/TD]
    [TD="width: 132"] NISHATI NA MADINI
    [/TD]
    [TD="width: 135"] NISHATI NA MADINI
    [/TD]
    [TD="width: 132"] JOHN MNYIKA
    [/TD]
    [TD="width: 90"]
    -​
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"]
    [/TD]
    [TD="width: 172"]
    [/TD]
    [TD="width: 132"]
    [/TD]
    [TD="width: 135"]
    [/TD]
    [TD="width: 132"]
    [/TD]
    [TD="width: 90"]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 14.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] VIWANDA NA BIASHARA
    [/TD]
    [TD="width: 132"] VIWANDA NA BIASHARA
    [/TD]
    [TD="width: 135"] VIWANDA NA BIASHARA
    [/TD]
    [TD="width: 132"] HIGHNESS KIWIA
    [/TD]
    [TD="width: 90"]
    -​
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 15.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] AFYA, JINSIA NA JAMII
    [/TD]
    [TD="width: 132"] AFYA NA USTAWI WA JAMII+MAENDELEO YA JAMII JINSIA NA WATOTO
    [/TD]
    [TD="width: 135"] -HUDUMA ZA JAMII
    -MAENDELEO YA JAMII
    [/TD]
    [TD="width: 132"] DR. GERVAS MBASSA
    [/TD]
    [TD="width: 90"] CONCHESTA RWAMLAZA
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 16.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] ELIMU,SAYANSI NA TEKNOLOJIA
    [/TD]
    [TD="width: 132"] ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI + SAYANSI TEKNOLOJIA NA MAWASILIANO
    [/TD]
    [TD="width: 135"] -HUDUMA ZA JAMII
    -MIUNDOMBINU
    [/TD]
    [TD="width: 132"] SUZAN A.LYIMO
    [/TD]
    [TD="width: 90"] JOSHUA NASSARI
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 17.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] KILIMO NA USHIRIKA
    [/TD]
    [TD="width: 132"] KILIMO, CHAKULA NA USHIRIKA
    [/TD]
    [TD="width: 135"] KILIMO, MIFUGO NA MAJI
    [/TD]
    [TD="width: 132"] ROSE SUKUM KAMILI
    [/TD]
    [TD="width: 90"]
    -​
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 36"] 18.
    [/TD]
    [TD="width: 172"] ARDHI,NYUMBA NA MAKAZI
    [/TD]
    [TD="width: 132"] ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI
    [/TD]
    [TD="width: 135"] ARDHI, MALIASI NA MAZINGIRA
    [/TD]
    [TD="width: 132"] HALIMA MDEE
    [/TD]
    [TD="width: 90"]
    -​
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante ila ungetusaidia zaidi kama ungetuambia katika hayo mabadiliko nani kahamishwa na nani kaachwa.I mean mabadiliko ni yapi?
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Shibuda tena hayumo?
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wamepunguza sana ukubwa wa cabinet. Hongera zao! Kwangu Mimi Gekule Alistahili Waziri kamili.
     
  5. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mtanange umeanza sasa,kazi ipo jana nilisema wakabisha eti ooh hakuna mabadiliko yako wp
     
  6. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hili halina UDINI?
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Baraza lina watu 22 tu. safi sana. Nimefurahishwa sana na uteuzi wa Rose Kamili kuangalia kilimo na mifugo.
     
  8. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ni mwanachama wa CDM?...
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu, mimi nimewapa hongera tu, pamoja na weupe wa elimu wamepata nafasi kubwa za maamuzi.
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mawaziri ni wale wale, majina yaleyale, wizara walizoshikillia kwa muda mrefu zilezile....tumechoka chadema hawana watu wengine???????????
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    hongera kwa kummwaga selasini sababu yeye na shibuda mawazo yao hayatofautiani na magamba
     
  12. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo ninaposhangaa.
    Chadema walitoa msimamo wao kuhusu viti maalum kuwa pamoja na vigezo vingine lakin suala la ilmu lilikuwa muhimu sana.

    Je katika hizi nafasi za UWAZIRI wametumia vigezo gani? Skuli au kujuana.

    Vipi kuhusu Mbilinyi na Nyerere na uwaziri wao.
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    I dont think so
    It was just a joke kwao ndo maana nikasema hivyo
    Bora mtu awe na elimu ndogo ila awe na busara na kujua anafanya nini na anachangia nini
    Kuliko kuwa na title kubwa eti wewe ni Prof au Dr au una Masters yako ila uchangiaji wako ni wa ajabu sawa na yule ambaye hajaenda shule
    Elimu ya darasani na matumizi yake kwenye real life ni vitu viwili tofauti
     
  14. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    imetulia
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    shibuda mwenyewe hajielewi
     
  16. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,214
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ulitaka atoke nani?
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    Big up chair
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Baraza kivuli lichukue na wapinzani wengine ili kuondoa kelele kwamba CCM haichukui wapinzani kwenye baraza la Mawaziri
     
  19. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono ,hakuna watu wenye maamuzi mabovu kama hawa wanaoitwa wasomi ....watu wenye elimu za wastani ni wachapakazi wazuri mno.wanashaurika,wanauelewa na wanamchango mzuri hasa kwenye masuala ya kijamii sawa au zaidi ya wasomi.kwa hili la kutanguliza elimu kwenye uteuzi halina mashiko sana mathalani elimu ya mteuliwa ni ya wastani inayoweza kupambanua mambo.
     
  20. b

    buzz Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo kwa KUB nashauri awe na naibu na kwa Silinde pia. TAMISEMI inataka usimamizi wa kina zaidi.
     
Loading...