Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la mawaziri ili liwe zuri Linapaswa kuwa na mawaziri wangapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kifuna, Nov 14, 2010.

  1. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nyerere alikuwa na mawaziri 23. Mwinyi alikuwa na mawaziri 33. Mkapa alikuwa na mawaziri 49 JK juzi tu alikuwa na mawaziri 59 na tuliona ufanyaji wa kazi wa serikali ulivyokuwa. Wana JF naomba mwongozo Tunahitaji Baraza la mawaziri liwe na mawaziri wangapi?
     
Loading...