Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la Mawaziri CDM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpepalilambo, Jul 13, 2012.

  1. m

    mpepalilambo Senior Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa nafikiri baraza la Mawaziri la CDM iwapo watapewa ridhaa ya Wananchi. Haya ndo mawazo yangu.

    FREEMAN MBOWE - RAIS
    DR. WILBROD SLAA - WAZIRI MKUU
    ZITTO KABWE- WAZIRI WA FEDHA
    TUNDU LISSU- WAZIRI WA SHERIA
    GODBLESS LEMA - WAZIRI WA MAMBO YA NDANI
    WENJE-WAZIRI WA MAMBO YA NJE
    LWAKATARE- WAZIRI WA ULINZI
    HALIMA MDEE- WAZIRI WA AFYA
    NDESAPESA- WAZIRI WA VIWANDA NA BIASHARA
    MCHUNGAJI MSIGWA- WAZIRI WA UJENZI
    JOHN MNYIKA - WAZIRI WA ARDHI
    NASARI- WAZIRI WA MICHEZO

    Bila shaka kasi ya maendeleo itakuwa kama ya treni la umeme.
     
  2. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Roz kamili ============= waziri wa utawala bora
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    siyo mda wake now
     
  4. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35


    waziri wa kilimo chakula ushirika?
    waziri wa nishati madini?
    waziri wa maji?
     
  5. m

    mpepalilambo Senior Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unasubiri mpaka mkeo ajifungue ndo ununue nepi? acha mila za kizamani na toa hoja kama unazo
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mpaka muhula mpya vyuo vikuu uaanze- mtatuchosha sana.
     
  7. m

    mpepalilambo Senior Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Imekukuna ehhhhhhhhhhhhh
     
  8. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sana mkuu. Kama siyo uzembe wa TCU, msingekuwa huku. Sasa hivi mngekuwa mnahangaika ma- home work na Ma-seminar tu.
     
  9. m

    mpepalilambo Senior Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa wewe full time umo jamvini kazi zako unafanya saa ngapi kama siyo dent au ndo kazi yako? usijali dents wakipata mikopo tutaendeleaa kuwapa elimu mi teacher wao.
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usijali bado miaka 3 tu
     
  11. f

    funguotatu Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi baraza hilo ndo think tank ya CDM? ohhhhhhhhhhhhh kazi kweli kweli. Tz safari ndefu saaaaaaaaaaaaaaana kufika nchi ya maziwa na asali.
     
  12. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    eti Rais mbowe? hiki ndio kile chama cha udini na ukabila.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Right thing at a wrong time. Tuieneze M4C kwanza mkuu.
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    josephine.....mambo ya nje
     
  15. T

    Tanzania tunayoitaka Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna jipya
     
  16. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jamani wadau jimbo la ukonga ni langu nitagombea kupitia CHADEMA nipeni sapoti wadau [QUO637]Unasubiri mpaka mkeo ajifungue ndo ununue nepi? acha mila za kizamani na toa hoja kama unazo[/QUOTE]
     
Loading...