Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la Mapinduzi kukutana kwa dharura

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Feb 23, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa kuwa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar imeitisha kikao cha dharura cha Baraza la Mapinduzi kujadili na kupitisha rasimu ya sheria ya kura ya maoni juu ya uundwaji wa serikali ya umoja wa kitaifa.

    Inasemekana kikao hicho kimeitishwa ghafula kutokana na uvumi kuwa kuna mpango toka bara wa kukwamisha kura ya maoni kabla ya uchaguzi mkuu kwa kisingizio cha muda wajumbe hao watakutana leo na wamepewa taarifa ya muda mfupi kuliko kawaida yake
    Tunaomba mwenye taarifa zaidi atujulishe.......
     
  2. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2010
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Duuh paka mweusi noma aisee.
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wanacheza tu hao, seriali ya mkoa,itweza kupambana na soverein government ya JMT? hawaijui nji hiiiiiiiiii hao, waache tu na kimbeembele chao cha mazungumzo kati ya maalim na mwana wa kuli.................. kibao kikiwageukiwa, watajuuuuuta kifahamu bara
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mambo ni mema na heri wafanye hima kwani mabadiriko zanzibar yatatuamsha na sisi wa bara tulio lala fofofo utafikiri tumenyweshwa gongo tena ile namba one.
     
  5. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nawatakia kikao chema chenye maamuzi ya KUSONGA MBELE DAIMA...
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mapinduzi Daima

    Je wana UBAVU?
     
  7. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mabadiliko ya zanzibar ni muhimu kuliko mnaana litakuwa fundisho tosha si tu kwa vyama vya upinzani bali na kwa CCM yenyewe itabidi ijiulize mara mbili mbili ni wapi imekosea na wapi CCM zanzibar inakoelekea
     
Loading...