Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la madiwani lawafukuza watumishi 12 kwa ufisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Aug 31, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Baraza la madiwani katika manispaa ya Morogoro limewatimua kazi watumishi wapatao 12 kwa tuhuma za ubadhirifu wa fedha wakianzia na mhasibu na cashier wa manispaa hiyo.

    Baadhi ya mambo hayo ni pamoja na watumishi hewa
     
  2. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa hapa habari iko wapi? Madiwani wa wapi na Ufisadi upi?
     
  3. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    check ur post b4 submitted.
     
  4. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Leta habar kamili
     
  5. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaelewa hii habari ni ya wapi
     
  6. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wataje
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hii ndio JF ya kizazi kipya. Mtu anaona fahari kuweka heading tu ili watu wachangie na yeye aongeze idadi ya posts
     
  8. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hey brother return ur undertaker!
     
  9. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,358
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ...pombe ambazo hazijathibitishwa na mkemia ni hatari sana, maana wengine zinaingia direct ktk medula zao na matokeo ndo haya ! Who, Where, When, What, How ?????
     
  10. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kama kurudi kwenyewe ndio huku ni bora urudi ulikotoka,
     
  11. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Barua ya sensa
     
  12. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hujaeleweka.
     
  13. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Mmmh! kwenye msafara wa mamba kenge hawakosi tena hujiona nawao ni mamba.
     
  14. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilishabainisha humu ndani na Tanzani kwa ujumla wake kwa sasa kiingereza limekuwa janga la kitaifa. imagine mtu anaandika sentensi mbili makosa kibao.read before submitted ndio ana maanisha nini?pole great thinker.
     
  15. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nadhan wewe ndo ujiulize uko wapi? kwa nini huoni /juelewi habari simpo n clear kama hii
     
  16. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wasiishie kufukuzwa tu bali wapelekwa mahakamani kama wale wa halmashauri ya Rombo japo hatujajua kesi yao itaishia hewani au
     
  17. F

    FATHER OF HISTORY JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 401
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    what do you mean?
     
  18. s

    shambo Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii inamaanisha nini?
     
  19. s

    shambo Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi sijakuelewa. iweke vizuri
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwani wapi hakuna ufisadi?
     
Loading...