Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la madiwani kinondoni leo kuwaka moto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lua, Feb 25, 2012.

  1. L

    Lua JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    leo kutakuwa na baraza la kawaida la madiwani (full council) katika manispaa ya kinondoni saa 5 asubuhi hii. katika baraza hilo kuna mambo mengi yatakayojitokeza, ikiwemo miradi mingi ambayo ilipitishwa katika baraza la bajeti la mwaka jana la mwezi wa sita hadi sasa haijatekelezwa. kuna suala la fidia kwa wakazi tisa wa barabara ya riverside-makoka hawajalipwa na iliahidiwa tangu mwezi wa 12 italipwa na barabara hiyo kuanza kutengenezwa. na mengine mengi yanatarajiwa kujitokeza. kwa upande wa upinzani itaongozwa na halima mdee, john mnyika, suzan lyimo na boniface jacob na wengineo.
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vipi tulete ambulance za bajaji?
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Madiwani wa CDM wapo?
     
  4. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Madiwani wa CDM wako wangapi katika hiyo full council ya Kinondoni?

    Msituangushe watetezi wetu CDM I hope mmejiandaa vya kutosha.
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Serikali haijapeleka fedha kwenye halmashauri toka mwaka jana sasa hizo barabara zitajengwa na nini?
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,107
    Likes Received: 3,654
    Trophy Points: 280
    Vipi mkuu ile kashfa ya diwani wa kata ya magomeni anayemili ile shule "heka ya kijani" itapata nafasi ya kujadiliwa?
     
  7. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    madiwani wa cuf msituangushe mh haroub othman nawengine
     
Loading...