Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la madiwani Arusha lashindwa kukaa tena

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mwan mpambanaji, Apr 8, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kikao cha baraza la madiwani arusha cha kupitisha bajeti kimeshindwa kukaa baada ya madiwani wa chadema kukataa kurejista,hali iliyofanya akidi kutotimia
    Sheria inataka bajeti ipitishwe na theluthi mbili
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona meya alichaguliwa na akidi haikutimia!???
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tunamsubilia Pinda Alhamisi ijayo ama kuokoa Arusha au Kuingiza vitani pengine nchi nzima....
     
  4. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Aaah si waipitishe tu kama walivyofanya kwa uchaguzi wa Meya, kwani tatizo nini?
     
  5. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo maajabu hayo!!
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwaka huu mzuri
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hicho ni kionjo tu tusubiri mlo kamili!
     
  8. N

    Nanu JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama koram ilitosha kumchagua Meya, kwanini sasa isitoshe kupitisha bajeti? Kwa kweli wataonja joto ya jiwe!!! Njia ya muongo ni fupi!!!
     
  9. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao madiwani tumewachagua watutumikie, siyo kufanya usanii kwenye masuala muhimu.
    Huo ni uhuni wanatufanyia sisi wapigakura wao.
    Sasa tumewaelewa. Hatutadanganyika tena kuwachagua.
     
  10. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Si wakawatafute akina Chatanda wengine ili Coram itimie wandugu?
     
  11. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Au kwa sababu chitanda yupo bungeni ndio maana hawajatimia? Kazi wanayo!
     
  12. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni habari njema kwa Watumishi wa Halmashauri, watasheherekea ili waendelee kuzitafuna. Ni madiwani wachache tu (bila kutaja vyama) wanaoweza kuangalia beyond their noses.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hasa kwa JK

    Ngoja tukae mkao wa kula...
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwa hali ilivyo kwa sasa mtumishi anaekula pesa ya halimashauri ya Arusha basi ana roho ngumu kama ya paka maana haijulikani kesho nani atakuwa meya anawasiombe awe kutoka CDM...
     
  15. Dr.W.Slaa

    Dr.W.Slaa Verified User

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 674
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kishongo,
    Asante kwa post yako. Napenda kufahamu
    i) wewe na nani "hamtadanganyika tena"?
    ii) Mlikutanana wapi kuweka misimamo huo?
    iii) Nakuhakikishia wananchi wa Arusha Msimamo wao ndio huo wa Madiwani wa Chadema. Kuna uhuni gani mkubwa zaidi ya "kupindisha sheria kama walivyofanya Serikali na CCM. Ni swala la muda yatawatoka puani. Kama bajet inashindikana kwa ajili ya Quorum watrtueleze quoram ya uchaguzi ilitoka wapi. Ndiyo maana chadema tulikataa option ya kwenda mahakamani. Sababu ni kuwa uchaguzi huo haukuwepo kwa kuwa ulikuwa "null and void 'ab initio'".
    Hivyo jadili kwa hoja zaidi kuliko ushabiki tu.






     
  16. F

    Froida JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Pinda angeitisha uchaguzi huru jamani kashshe iishe kwa nini wanaziba masikio na pamba,wanataka kuifanyaje Geneva of Africa
     
  17. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wapitishe tu,kumbe wanajua sheria hawa majuha wa ccm?mbona meya walimchagua na idadi hiyo?peoplesssssssssssssssssssssssssss powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr, Ule mziki wa Tegeta jana tutasambaza nchi nzima kwa wanyonyaji wote ............:rip:CCM.
     
  18. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    This is very interesting.What a contradiction!! You can fool some people for some time but you cant fool all the people all the time...
     
  19. M

    Msharika JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dr Silaa(P.hD) daktari wa Ukweli umenena. Achana na wahuni wa CCM, wanabisha na hoja awana. kama walikuwa na coram ya kutosha kuchagua meya , kwanini ya budget awana? na Budget wapitishe.
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi ulipiga kura kweli wewe?
    mbona siku ya kujiandikisha ulikua umelewa hadi unabebwa kwenye machela?
    mbona siku ya kupiga kura uliamka saa7 mchana,na ulipofika kituoni kwakua hukujiandikisha hukupiga kura?
    au unataka kutoe identity yako yaheee?
     
Loading...