Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la kata ya Mzimuni Magomeni limekithiri kwa Rushwa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sinforosa, Mar 19, 2012.

  1. sinforosa

    sinforosa Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wahusika mpooooooooo ? Ikiwezekana libatilishwe na kuundwa baraza Lingine litakalokuwa kwa ajili ya wananchi wa kata ya Mzimuni na si kwa ajili ya maslahi ya watu fulani na hasa wa wachama tawala na kuwanyima haki wananchi wengine kwa kuangalia itikadi na vyama na uwezo wao.
     
Loading...