Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la JK limekaa kuna jipya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiroroma, Dec 15, 2009.

  1. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kutwa leo ndani ya Kikao cha Baraza la Mawaziri (Extra Odinary Meeting)Walioko kiungani tupeni yanayojili.
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Mkuu sidhani kama kuna jipya. Naona ni scene nyingine tu lakini drama ni ile ile!
     
  3. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lets wait................................( )
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hakuna jipya hapo lazima kawaita wale lunch pamoja na kuwasimulia mambo ya kubembea
     
  5. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Labda anapewa newz za harusi ya binti Lowassa
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    atakuwa kishasimuliwa na watoto na mama yao..
     
  7. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa nini tuna hii attitude sisi watanzania?? Hilo baraza nadhani lina kawaida ya kukutana mara kwa mara kwa ajili ya kureview mambo mbalimbali yanayohusiana na wizara zao/serikali kwa ujumla.

    Nashangaa kuona wewe unataka upate update? Za nini? Kama wangetaka iwe news si watu wa media wangeitwa? I think we need to spend more time working than speculating what the cabinet meeting will/is expected to come up with!!!
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Dec 15, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    extra ordinary meeting lazima kuwe na issue nzito, hawaitani tu kama mnavyoitana jioni kwenye vikao vya mbege na dengerua.
    sasa Watz wameamka, wanadadisi kila jambo hii ni katika kulinda mustakabali wa nnchi yao, sasa hivi hata ukiongea na mkeo juu ya kuhujumu nchi ujue kesho watu wote wamejua, hii ni nzuri sana.
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    labda asuse na kuamua...kujiuzulu...aachie nchi ili abembelezwe,.......arudi tena awape kazi ya kuwafanyia ubaya wale wabaya woote....
     
  10. e

    echonza Senior Member

    #10
    Dec 15, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwako Dmussa, suala linalowashangaza watu hadi wajadili yote haya ni namna mambo yanavyoenda vibaya. Mtoa hoja ameijenga, kwa kuwa na matumaini kwamba pengine sasa Serikali imetambua madhaifu ya nyuma na iko imara sasa kujadili masuala yenye masilahi kwa taifa na umma wake. Maana ninachojua baraza hilo la Mawaziri litakuwa linapungukiwa na kitu "UBUNIFU" wa namna nchi inavyotakiwa iendeshwe kwa kuzingatia hali halisi ya uchumi na rasilimali zake.

    BLM limekuwa ni Business as Usual-BAS! Hivyo, hakuna kati ya Mawaziri pamoja na M/kiti wao anayeweza kuleta hoja ili kuboresha matokeo ya vikao hivyo. Siyo kukaa na kula bites tu. Bali ni matokeo gani ya vikao hivyo kwa watanzania wote yanapatikana? Ndiyo suala la msingi ambalo kila mjumbe anatakiwa ajiulize kila mchana na usiku kabla hajaingia kwenye chuma ya Baraza husika.

    Mpaka lini tutaendelea kusubiri matunda yasiyokomaa! Kila siku yako tu na rangi ya kijani?
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hii ndio Tanzania ya kizazi cha dot com.Wanadadisi karibu kila kitu kinachofanyika.Kadri kwoledge inavyoongezeka ndivyo watakavyo demand zaidi kutoka kwa viongozi. Kama ulivyo mquote Charles Darwin hapo chini, dawa sio kujitutumua na kufanya mambo kibabe...dawa ni kubadilika ili survival iwepo.
     
  12. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Big Up Mh. Kikwete waite ule nao lunch ukimaliza anza kuwahukumu usiwaogope hao mimi nakufagilia lakini mabest wanakuharibia
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Jamani tusipresume hapa. tujaze vikombe kahawa tukanunue karanga tusubiri watoke kisha tuhabarishwe yaliyojiri ili hatimaye tuweze kujadili.

    Kuna wakati subira huwa inaleta heri ila mara nyingi subira ni adabu ya uoga. Msihofu tutajua tu maana najua Mwanakijiji ameshakarusha KAINZI kake. tusubiri hapa
     
  14. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Anapata baraka toka kwa baraza lake la mawaziri kabla ya kuchukua maamuzi magumu.

    hivi na sophia simba yumo ndani? nina wasiwasi asije akalianzisha kwa wabaya wake humo humo yaani kitendo bila kuchelewa, mama yupo faster 5min ahead of normal time.
     
  15. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #15
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baba na mama wakikaa sebuleni usiku kucha kama siyo kawaida yao, budi watoto kuuliza kulikoni.Kama watoto hawaulizi na kukaa kimyaa basi ujue kuna kasoro katika uelewa wao.Watanzania wana haki ya kujua kila kunapokucha viongozi wao wanawaza nini kuwaelekeza katika kujenga nchi yao pia kukidhi matarajio waliyoyatoa kwao wakati wa kampeni za 2005 :MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA.Hasa kwamba maelezo mengi yanahitajika kujibu maswali yaliyo mbele ya jamii kuhusu mustakabali wa hali zao za maisha.Ni vema wakajulishwa nani kaboronga na nani anastahili zawadi.
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani hapa ndo nimecheka mpaka basi..yaani rais anaomba baraka kwa watu aliowateuwa
     
  17. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, mzee hapa umenifurahisha sana, sentensi nzuri sana hii.
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Dec 15, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    JK Rais WA JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA Hawezi hata kumfokea waziri wa hovyo zaidi katika utawala wake Sophia Simba , Makongoro Mahanga na makarunguyeye wengine, atawabembeleza, atawalambalamba miguu, atachekacheka...mwisho wa siku wanaendelea kuvurunda.
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nothing new...Jueni kwamba hakuna analoweza kufanya jipya yule.

    Labda anapanga nao jinsi ya kumalizia mwaka na kufanya sherehe za xmas na kuukaribisha mwaka mpya!

    Kwa habari ya siasa..mhhh nothing!
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Dec 15, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kuna mwanajamvi mmoja amesema labda anawahadithia juu ya mabembea ya Jamaika.
     
Loading...